കഷണ്ടിയിൽ പോലും മുടിവളരും ഉലുവ ഇങ്ങനെ തിളപ്പിച്ചു തേച്ചാൽ.

ഹലോ വെൽക്കം ബാക്ക് ടു മൈ ചാനൽ. ദിയൂസ് ഹാപ്പി വെൾഡൻ്റെ പുതിയൊരു വീഡിയോയ്ക്ക് എല്ലാവർക്കും സ്വാഗതം. അപ്പോൾ നമ്മുടെ ഇന്നത്തെ വീഡിയോ മുടിവളർച്ചക്ക് വേണ്ടിയുള്ളതാണ്. മുടി ഒട്ടും ഉള്ള് ഇല്ലാത്തവർക്ക് നല്ല ഉള്ളോടു കൂടി മുടി വളരുവാൻ പിന്നെ മുടി കൊഴിഞ്ഞ് കഷണ്ടി ആയിട്ടുള്ള വർക്കും അവിടെ മുടി പിന്നെയും വളരുവാനും മുടികൊഴിച്ചിൽ കുറയ്ക്കുവാനും പിന്നെ എല്ലാവരും പറയുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് ആണ് ചുരുണ്ട മുടിയാണ് എന്ത് ചെയ്തിട്ടും നീളം വെക്കുന്നില്ല എന്നുള്ളതും മുടി സ്ട്രയ്റ്റ് ആവുന്നില്ല എന്നുള്ളതും അപ്പോൾ ഇത് നിങ്ങൾ ചെയ്താൽ നമുക്ക് നാച്ചുറൽ ആയിട്ട് തന്നെ സ്ട്രീറ്റ് ആക്കി എടുക്കാൻ പറ്റുന്നതാണ്.

നമ്മുടെ മുടിയെ സെക്ടചർ തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ പറ്റുന്ന ഒരു ഹെയർ പാക്ക് ആണിത്. എന്നാൽ ഒറ്റ യൂസിൽ തന്നെ എത്ര ഉള്ളില്ലാത്ത മുടിയും നല്ല ഉള്ള് തോന്നിക്കും. നന്നായി തന്നെ വോളിയം യൂസ് ചെയ്യുന്ന ഒന്നാണ് ഈ എയർപ്പാക്. മെയിൻ ആയിട്ട് പുതിയ മുടിയിഴകൾ വന്ന് നല്ല ഉള്ള് വെക്കുവാനും. നിളം വെക്കാനും മുടിയുടെ സ്ട്രക്ച്ചർ തന്നെ മാറ്റം വയ്ക്കാനും മുടി നല്ല സോഫ്റ്റ് ആൻഡ് സിൽക്കി ആക്കി എടുക്കാനുള്ള ഒക്കെ വേണ്ടിയിട്ടാണ്.

അപ്പോ നമുക്ക് ലേറ്റ് ആകാതെ വീഡിയോ സ്റ്റാർട്ട് ചെയ്യാം. അപ്പോൾ എൻറെ ഈ ചാനൽ ആദ്യമായി കാണുന്നവർ ഉണ്ടെങ്കിൽ പ്ലീസ് ഒന്ന് സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക. ഈ ഒരു ഹെയർ മാസ്ക് ഉണ്ടാക്കാൻ വേണ്ടി നമുക്ക് രണ്ട് ഇൻഗ്രീഡിയൻസ് മാത്രം മതി. അതിലെ ഒന്നാണ് ഉലുവ. ഇപ്പോൾ രണ്ടു ടീസ്പൂൺ ഓളം ഉലുവയാണ് ഞാനിവിടെ എടുത്തിട്ടുള്ളത് ഉള്ളത് ഒരു ദിവസത്തെ യുസി നമുക്ക് ഇത്രയേ ആവശ്യമുള്ളൂ. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

നല്ല ഒരു ഡോക്ടറുടെ നിർദേശപ്രകാരം മാത്രം ഇത്തരത്തിലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നല്ലത്. പലരുടെയും ശരീരഘടനാ പലരീതിയിലാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശരീരം പല രീതികളിലാണ് പ്രതികരിക്കുന്നത്.