കണ്ണിനടിയിലെ കറുപ്പ് മാഞ്ഞുപോകും മുഖം വെളുക്കും ഈ വിറ്റാമിന് കഴിച്ചാൽ

കണ്ണിൽ ചുറ്റിലും കറുപ്പും കാരണം ഒരുപാട് ആളുകൾ ബുദ്ധിമുട്ട് അനുഭവിക്കുന്നുണ്ട് പ്രത്യേകിച്ച് ടീനേജ് പ്രായത്തിലുള്ള പെൺകുട്ടികൾക്കും ആൺകുട്ടികൾക്കും എല്ലാം പഠനത്തിന്റെയും ജോലിയുടെയും എല്ലാം ഒരു സ്ട്രെസ്സ് ഫാക്ടർ കൂടി അവരെ ഉറക്കം കളയുന്നതിനുള്ള ഒരു കാരണമാകുന്നുണ്ട് എന്നതു കൊണ്ടായിരിക്കാം ഈ കറുപ്പ് നിറം കൂടുതലായി തന്നെ കണ്ടുവരുന്നുണ്ട് കണ്ണിനു ചുറ്റും കറുപ്പ് നിറം ഒരുപാടു വരുമ്പോഴേക്കും ക്രാബ് ഐസ് എന്ന് പറയാറുണ്ട്.

ഇതിനുള്ള കാരണങ്ങളും ഇതിനുള്ള പ്രതിവിധിയുമാണ് ഇന്ന് നമ്മുടെ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് കറുപ്പ് നിറം എന്നു പറയുന്നത് നോർമലി കണ്ണിനു ചുറ്റും എല്ലാവർക്കും കറുപ്പുനിറം കാണാറുണ്ട് എന്നാൽ ഇത് ഏറ്റവും കൂടുതലായിട്ട് വരുന്നതിന് പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണങ്ങൾ ഒന്നാമതായി ഉറക്ക കുറവ് തന്നെയാണ് നമ്മൾ മൊബൈൽ ഫോൺ നോക്കിക്കൊണ്ട് രാത്രി വൈകുന്നേരം ഇരിക്കുകയും രാവിലെ ഉറക്കം ശരിയാകാതെ നേരത്തെ തന്നെ എഴുന്നേറ്റു പോകേണ്ടവനാണ്.

എന്നുണ്ടെങ്കിൽ പ്രത്യേകിച്ച് ഒരു ഏഴുമണിക്കൂർ നേരമെങ്കിലും ഉറക്കം ലഭിക്കാതെ വന്നാൽ കണ്ണിനു ചുറ്റും കറുപ്പ് നിറം വന്ന് തുടങ്ങാൻ ഒരു സാധ്യതയുണ്ട് പിന്നെ നമുക്ക് ആൻസ്‌സിറ്റി പ്രശ്നങ്ങളും ഡിപ്രഷൻ പോലെയുള്ള പ്രശ്നങ്ങളുമുണ്ട് ഈ ഉറക്കം പോകുന്നത് കാരണം ഡ്രസ്സ് ഫാക്ടർ വളരെയധികം ആയി തന്നെ കൂടുകയും നമ്മുടെ സ്കിന്നിന് അതിന്റേതായിട്ടുള്ള ദൂഷ്യഫലങ്ങൾ അനുഭവിക്കേണ്ടി വരികയും ചെയ്യുന്നു മൂന്നാം വരുന്നത് ന്യൂട്രീഷൻസിയാണ് എഫിഷ്യൻസിയാണ്.

Iron കുറവ് കാരണം ഉണ്ടാകുന്ന അനിയ വൈറ്റമിൻ ഡി ത്രി വൈറ്റമിൻ ബി 12 വൈറ്റമിൻ ഇ ഒമേഗ ത്രി തുടങ്ങിയിട്ടുള്ള സപ്ലിമെന്റിന്റെ അഭാവവും സിങ്ക് കോപ്പർ മഗ്നീഷ്യം കാലൻ തുടങ്ങിയിട്ടുള്ള മിനറൽസിന്റെ കുറവ് എല്ലാം തന്നെ ഇത്തരത്തിലുള്ള സ്കിന്നിന്റെ ഹെൽത്ത് സ്റ്റാറ്റസ് കുറവ് വരുത്താനുള്ള കാരണമായി തീരാറുണ്ട് അപ്പോൾ വൈറ്റമിൻ സപ്ലിമെന്റ് എടുക്കുക എന്നുള്ളതാണ് ഏറ്റവും നല്ലത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.