ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ മതി കൈകളിൽ ഉള്ള തരിപ്പ് വേദന എല്ലാം പൂർണമായി മാറ്റാം

മുകളിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ശക്തമായ തരിപ്പ് ഏത് നമ്മുടെ സമൂഹത്തിൽ അഞ്ചു മുതൽ 10 ശതമാനം വരെ ഉള്ള ആളുകൾക്ക് കൈകളിൽ തരിപ്പ് ഉണ്ട് എന്നാണ് കണക്കാക്കപ്പെടുന്നത് ഞരമ്പിന്റെ അസുഖുകളിൽ വച്ച് ഏറ്റവും കൂടുതലായി കാണപ്പെടുന്ന ഒന്നാണിത് ഇതിലുള്ള ലക്ഷണങ്ങൾ എന്താണെന്ന് വെച്ചാൽ ഇതിന് പ്രധാന ലക്ഷണങ്ങൾ എന്താണ് എന്ന് വെച്ചാൽ കൈകളിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ശക്തമായി തരിപ്പ് ഒന്നുകിൽ നാല് അല്ലെങ്കിൽ അഞ്ചു വിരലുകളിലും ഉണ്ടാകുന്ന തരിപ്പ് നമ്മുടെ അടുക്കളയിൽ ജോലി ചെയ്യുമ്പോൾ കമ്പ്യൂട്ടറിൽ ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ സൈക്കിൾ ചവിട്ടുമ്പോൾ അല്ലെങ്കിൽ ഫോൺ ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ എന്തെങ്കിലും മിഷനറി വർക്ക് ചെയ്യുമ്പോൾ വളരെ ശക്തിയായി വളരെ ശക്തിയായി ഉണ്ടാകുന്ന തരിപ്പ് വേദന കൈകളിലെ തുമ്പത്ത് തുടങ്ങി കൈകളിലെ ഷോൾഡറിന്റെ വരെ ബാധിക്കുന്ന വളരെ സർവസാധാരണമായി കാണുന്ന ഒന്നാണ് കാർട്ടബിൾ ടണൽ സിൻഡ്രം.

സാധാരണയായി നമ്മൾ കൂടുതലായും വലതു കൈ ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ ഇടത് കൈ യാണെങ്കിൽ ആ കൈ ആയിരിക്കും കൂടുതൽ റൂമായി ഒരു കൈകളിൽ നിന്നും മറ്റൊരു കൈകളിലേക്ക് വരാം ഗർഭിണികളിൽ ഇത് വളരെ കോമൺ ആണ് പൊതുമുതൽ 60% വരെ ഉണ്ടെന്നാണ് കണക്കാക്കപ്പെടുന്നത് അതായത് ലാസ്റ്റ് ആറുമാസം മുതൽ 9 മാസം വരെ അപ്പോൾ അവർക്ക് പ്രസവം കഴിഞ്ഞാലും ലോങ്ങ് ടൈം ആയിട്ട് അവർക്ക് അത് നീണ്ടുനിൽക്കാം പറഞ്ഞു ഇതിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ലക്ഷണം കൈകളിൽ ഉണ്ടാകുന്ന തരിപ്പ് ഞെരിച്ചൽ പുകച്ചിൽ വേദന ഇവയെല്ലാം കുറച്ചുകാലം കഴിഞ്ഞാൽ എന്താണ് സംഭവിക്കുക എന്ന് വെച്ചാൽ കൈകളിൽ നിന്നും ഓരോ സാധനങ്ങൾ വിട്ടു പോകാൻ ആയി തുടങ്ങും കൈകളിൽ ഉണ്ടാകു ചെറിയ ചില ആക്ഷൻസും നമുക്ക് പറ്റില്ല വിരൽ ഇങ്ങനെ പിടിക്കാനായി സാധിക്കില്ല ഇതിനെ കുറച്ചു കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.