വേര് മുതൽ നരച്ച മുടി വീണ്ടും കറുക്കും ഇത് ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ ഡോക്ടർ അനുഭവം പറയുന്നു

മുടി നരക്കുന്നു എന്ന് പറഞ്ഞു ചികിത്സയ്ക്ക് വരുന്ന പലരും 20 വയസ്സ് കഴിഞ്ഞവരാണ് പലരും എക്സ്റ്റേണൽ ഈ എന്തെങ്കിലും ചെയ്തിട്ട് ആകും ഒരു പരിശോധനയ്ക്ക് വരുക. കൃത്യം ആയിട്ടുള്ള കാരണം കണ്ടെത്താതെ പുറമേ എന്ത് ചെയ്തിട്ടും അതിന്റെ ഫലം നമുക്ക് ലഭിക്കില്ല ഡബ്ലിയു എച്ച് അവിടെ കണക്കുപ്രകാരം 25 വയസ്സു മുതൽ 30 വയസ്സുവരെ ഇടയിലുള്ള അവരിലാണ് അകാലനര കൂടുതലായും കാണപ്പെടുന്നത്. ഇന്ന് നമുക്ക് ഇതു വരാനുള്ള കാരണങ്ങൾ എന്തൊക്കെയാണെന്നും നമ്മുടെ ജീവിതരീതിയിൽ എന്തൊക്കെ മാറ്റങ്ങൾ വരുത്തണമെന്നും വീട്ടിൽ തന്നെ നമുക്ക് ചെയ്യാൻ സാധിക്കുന്ന ഹോമിയോ മെഡിക്കൽ എന്തൊക്കെയാണ് എന്ന് നമുക്ക് ഇവിടെ പറയാം പ്രധാനമായി നാല് കാരണങ്ങൾ ആണ് ഇതിലുള്ളത്.

ആദ്യത്തേത് നമ്മുടെ ആഹാരക്രമത്തിൽ എരിവും പുളിയും അധികമായി ഉപ്പ അതുപോലെ എണ്ണയിൽ വറുത്ത ആഹാരസാധനങ്ങൾ കൂടുതലായി കഴിക്കുന്നത് കാരണമാണ് ഇനി ന്യൂട്രിയൻസ് എഫിഷ്യൻസി യുടെ ഭാഗമായിട്ടും അകാലനര കാണപ്പെടാറുണ്ട് പ്രധാനമായിട്ടും വൈറ്റമിൻ ഡി പ്രോട്ടീൻ കാൽസ്യം അയൺ മുതലായവയുടെ എഫിഷ്യൻസി ലാണ് ഇത് കാണപ്പെടാറുണ്ട് തന്നെ രണ്ടാമത്തെ കാരണം നമ്മുടെ ജീവിത രീതിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന മാറ്റങ്ങളാണ് അമിതമായി ഉണ്ടാകുന്ന ഡ്രസ്സ് രാത്രി നേരം വൈകി ഉള്ള ഉറക്കം മിതമായ ചൂടും വെയിലും എല്ലാം കൊള്ളുക അമിതമായി ഹയർ ഡ്രൈ യുടെ ഉപയോഗം ഇതുപോലെ ഹാർഡ് വാട്ടർ യൂസ് ചെയ്തു ഹെയർ വാഷ് ചെയ്യുന്നതുകൊണ്ട് ഒട്ടുംതന്നെ വ്യായാമം ചെയ്യാതിരിക്കുക ഒപ്പംതന്നെ പുകവലി മദ്യപാനം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.