ശ്രദ്ധിക്കുക വിഷം കഴിക്കുന്നതിനു തുല്യമാണ് പയറും ഉരുളക്കിഴങ്ങും ഇങ്ങനെ കഴിക്കുന്നത്

ഇപ്പോഴത്തെ ഒരു കാലഘട്ടത്തിൽ ജീവിതശൈലിരോഗങ്ങൾ വളരെയധികം കൂടിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ് പ്രത്യേകിച്ച് അത്ഭുതമൊന്നുമില്ല ഇപ്പോഴത്തെ ഒരു ഭക്ഷണരീതിയും സ്ട്രെസ് ഫുൾ ലൈഫ് ശരിയായ രീതിയിൽ ഉറക്കം കിട്ടാതെ വരിക ഇങ്ങനെയുള്ള കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ കോമൺ ആയി മാറുകയാണ് സത്യം പറഞ്ഞാൽ 50 ശതമാനവും ഈ പറയുന്ന ജനിറ്റിക് ആണ്. ജനറ്റിക് ആയിട്ടുള്ള നമ്മൾ നീ പ്രശ്നങ്ങൾ ജീവിതരീതിയും കൂടി ഫോളോ ചെയ്യുമ്പോൾ ഈ പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ കൂടുന്നു എന്നതാണ് അതിനകത്ത് നമ്മൾ ഏറ്റവും കൂടുതൽ വീഡിയോകളിൽ ഡിസ്കസ് ചെയ്ത ഒരു കാര്യം എന്നുപറയുന്നത് ഫുഡ് ആണ് ഏതു ഭക്ഷണത്തിലാണ് കൂടുതൽ കെമിക്കൽസ് അടങ്ങിയിട്ടുള്ളത് എന്നുള്ളത് നമുക്ക് വ്യക്തത നമ്മൾ നോക്കുമ്പോൾ ശുദ്ധം ആണല്ലോ നാച്ചുറൽ ആണല്ലോ എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞു കഴിക്കുന്ന പലരീതിയിലുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ ശരിയായ അളവിൽ നമ്മൾ ശ്രദ്ധ കൊടുക്കുന്നില്ല.

എന്നുണ്ടെങ്കിൽ ഇതിന്റെ ഭാഗമായി വളരെ നെഗറ്റീവ് ആയിട്ടുള്ള ചേഞ്ച് ഉണ്ടാകും ചില ഭക്ഷണങ്ങൾ നമ്മൾ കഴിക്കുമ്പോൾ ചിലത് ഒഴിവാക്കണം ചിലത് കുറയ്ക്കണം ചിലത് കഴിക്കണം ചിലത് വല്ലപ്പോഴും ആക്കണം ചിലത് വല്ലപ്പോഴും കൂട്ടിയാലും കുഴപ്പമില്ല ഇങ്ങനെയുള്ള വ്യക്തത കൂടി ഉണ്ടെങ്കിൽ നമുക്ക് ഹെൽത്ത് കുറച്ചുകൂടി ശ്രദ്ധിക്കാനായി പറ്റുകയുള്ളൂ. ഈ വീഡിയോ കാണുന്ന ആളുകളോട് നമ്മൾ പല രീതിയിലുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ കഴിക്കാറുണ്ട് നമ്മൾ പല ഹോട്ടലിൽ പോകാറുണ്ട് ഈ വിഭാഗത്തിലുള്ള പഴങ്ങൾ നല്ലതാണ് എന്നു പറഞ്ഞു നമ്മൾക്ക് കൂടുതലായി കഴിക്കാറുണ്ട് വീട്ടിൽ നാച്ചുറൽ ആയിട്ടുള്ള വളങ്ങൾ ഇട്ട് ഉണ്ടായതാണ് എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞു പലരും പല രീതിയിലുള്ള എക്സ്പ്ലെയിൻ തന്നു കൊണ്ടാണ് നമ്മൾ കഴിക്കുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.