അവസാന പോംവഴി ലൈംഗിക ബലക്കുറവിന്

ഇന്ന് ഞാൻ നിങ്ങളോട് സംസാരിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നത് ബലക്കുറവ് അല്ലെങ്കിൽ ഉത്തേജനക്കുറവ് എന്ന അസുഖത്തെ കുറിച്ചാണ് male erectile dysfuction ഇന്ന് വളരെയധികം കാണുന്ന ഒരു അസുഖമാണ് സാധാരണഗതിയിൽ 40 മുതൽ 70 വയസ്സ് വരെയുള്ള ആളുകൾക്ക് കൂടുതലായി കണ്ടുവരുന്നത് ഈ ഉത്തേജക കുറവിന് കാരണം കണ്ടുപിടിക്കുക അതനുസരിച്ച് ചികിത്സ നടപ്പാക്കുക വളരെയധികം പ്രാധാന്യമുണ്ട് സാധാരണയായി ഈ അസുഖത്തിന് പ്രധാനകാരണം ലിംഗത്തിലുള്ള രക്തയോട്ടം കുറവാണെങ്കിൽ ലിംഗത്തിന് പുരുഷലിംഗത്തിന് രക്തയോട്ടം കുറയുമ്പോൾ ഉദ്ധാരണത്തിൽ വളരെയധികം കുറവ് സംഭവിക്കുന്നു.

അപ്പോൾ രക്തയോട്ടം കുറയുന്ന കാരണങ്ങളെല്ലാം ഉത്തേജനത്തിന് കുറവ് വരുത്തും ഉദാഹരണമായി അൺ കൺട്രോൾ ഡയബറ്റിസ് ഹൈപ്പർ ടെൻഷൻ മാത്രമല്ല ഞരമ്പുകൾക്കും ഉണ്ടാകുന്ന തകരാറ് നട്ടെല്ലിനുണ്ടാകുന്ന ക്ഷതം ഇതെല്ലാം ലിംഗത്തിന് ബാധിക്കുകയും ചെയ്യും ഉത്തേജന കുറവുണ്ടാവുകയും ചെയ്യും. ഇതിനുപുറമേ ഉണ്ടാകുന്ന മാനസിക സംഘർഷം ആൻഡ് സൈറ്റ് തുടങ്ങിയവ ഇതിന്റെ സംഭാവനകളാണ് എല്ലാവരും മനസ്സിലാക്കേണ്ട ഒരു പ്രധാന കാരണം എന്താണെന്ന് വെച്ചാൽ ed എന്ന് പറയുന്ന രക്ത കുറവാണെന്ന് ഞാൻ പറയുന്നത് ലിംഗത്തിലേക്ക് ഉള്ള രക്തം ഓട്ട കുറവാണ്. ഇതേപോലെ മറ്റ് അവയവങ്ങൾക്കും രക്തയോട്ടം ഉണ്ടാകാനുള്ള സാധ്യതയുണ്ട് ദാനത്തിന് ഹൃദയത്തിലേക്കുള്ള രക്തയോട്ടം കുറയുമ്പോൾ ഹാർട്ടറ്റാക്ക് അതുപോലെ പുകവലി നിയന്ത്രണം ഷുഗർ കണ്ട്രോൾ ചെയ്യുന്നത് കാസ്ട്രോൾ നിയന്ത്രിക്കുക. ഇതെല്ലാം ഇതിനു ആവശ്യമുള്ള കാര്യങ്ങൾ ആണ് സാധാരണഗതിയിൽ ed ക്ക് ഒരുപാട് മരുന്നുകൾ ഉണ്ട്. ഷുഗർ കൺട്രോൾ ചെയ്യാം. ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.