ഇത് ഇങ്ങനെ ഇതുപോലെ കഴിച്ചാൽ കൊളസ്ട്രോൾ കുറിച്ച് പേടിക്കുകയും വേണ്ട

ഇന്ന് നമ്മൾ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ ആയി പോകുന്നത് ഒരു ബ്ലഡ് ടെസ്റ്റ് ഒക്കെ പ്രത്യേകിച്ച് രോഗങ്ങൾ ഒന്നും ഇല്ലാത്ത ആളുകൾ ഇങ്ങനെ ചെക്ക് ചെയ്യാനായി പോകാറുണ്ട് അപ്പോൾ നമ്മൾ ചെയ്യുന്ന സമയത്ത് എന്തെങ്കിലും പ്രശ്നം ഉണ്ടോ എന്ന് അറിയാൻ രണ്ടു കാര്യങ്ങളുണ്ട് ഒന്ന് ഷുഗർ നോക്കണം അല്ലെങ്കിൽ കൊളസ്ട്രോൾ നോക്കണം ഇങ്ങനെയാണ് സാധാരണ പറയാറുള്ളത് അല്ലെങ്കിൽ ഒരു രോഗാവസ്ഥയിൽ ഡയഗ്നോസിസ് ചെയ്തവരാണ് എങ്കിൽ മാത്രമാണ് ബൈ സ്റ്റെപ് ആയി ക്രിയാറ്റിൻ നോക്കണം യൂറിക്കാസിഡ് നോക്കണമെന്ന് ഓരോന്നോരോന്നായി എടുത്തു പറയുന്നത് സാധാരണയായി ഷുഗർ കൊളസ്ട്രോൾ ഷുഗർ കൊളസ്ട്രോൾ എന്നാണ് പറയാറുള്ളത് കൊളസ്ട്രോൾ നമ്മൾ ചെക് ചെയ്യുമ്പോൾ സാധാരണ ടോട്ടൽ കൊളസ്ട്രോൾ ആണ് ചെക്ക് ചെയ്യുന്നത് അങ്ങനെ ഒരു കണ്ടീഷനിൽ ഭൂരിഭാഗം ആളുകൾ വരുന്ന ഒരു കാര്യം എന്താണെന്ന് വെച്ചാൽ സാധാരണ 200 മില്ലിഗ്രാമിൽ ആണ് .

   

നമ്മുടെ കൊളസ്ട്രോൾ നിൽക്കേണ്ടത് ഒരു ഹെൽത്ത് ആയിട്ടുള്ളത് ചിലപ്പോൾ അത് 220 250 300 മുകളിലേക്ക് പോകാറുണ്ട് അങ്ങനെയുണ്ടെങ്കിൽ ആദ്യം മാറ്റി വെക്കാൻ പറയുന്ന അതായതു വീട്ടുകാരും നാട്ടുകാരും കൂട്ടുകാരും കുറച്ചു ഭക്ഷണവസ്തുക്കൾ ഉണ്ട് അതായത് മുട്ട ഉണ്ണി പാടില്ല കേട്ടോ കൊളസ്ട്രോൾ കൂടും വെളിച്ചെണ്ണയിലെ മാറ്റിവെച്ചു വെളിച്ചെണ്ണ എല്ലാം മാറ്റി വെച്ച് വല്ല പാമോയിൽ സൺഫ്ലവർ എല്ലാം ഉപയോഗിക്കുക അതിനകത്ത് കൊളസ്ട്രോൾ കുറവുള്ള താണ് അങ്ങനെ പറയാറുണ്ട് വറുത്ത ഐറ്റംസ് എല്ലാം നമുക്ക് മാറ്റിവയ്ക്കേണ്ടി വരും കുറേ കാര്യങ്ങളുണ്ട് ഈ ഒരു രീതിയിൽ പറഞ്ഞു കൊണ്ടുവരും കൊളസ്ട്രോൾ കൂടുകയാണെങ്കിൽ നമ്മൾ എന്താണ് ചെയ്യേണ്ടത് ഇടയ്ക്ക് ചിലരൊക്കെ പറയാറുണ്ട് ഞാൻ വെയിറ്റ് കുറക്കാനുള്ള ഡേറ്റ് ഒക്കെ പറയുമ്പോൾ മുട്ട കഴിച്ചു കേട്ടോ അയ്യോ മുട്ട കൊളസ്ട്രോൾ അല്ലേ എന്നു പറയാറുണ്ട് അപ്പൊ മുട്ട കൊളസ്ട്രോൾ ആണോ അല്ലയോ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.