ഈ പ്രശ്നങ്ങൾ അലട്ടുന്ന ഒരാൾപോലും ഈ വീഡിയോ കാണാതെ പോകരുത്, സത്യങ്ങൾ നിങ്ങൾ അറിഞ്ഞിരിക്കണം.

ഞാനിന്ന് നിങ്ങളോട് സംസാരിക്കാൻ പോകുന്നത് ഇത് രക്തകുറവിന് കുറിച്ചാണ്, അനീമിയ വളരെ പൊതുവായി കാണാവുന്ന ഒന്നാണ്. Op ൽ കാണുന്ന രോഗികളെ കൂടുതൽ അധികം രോഗികൾ ഏറ്റവും ആയി രക്തം കുറവ് മൂലം വരുന്നതാണ്, 40 ശതമാനത്തോളം അഞ്ചു വയസ്സിനു താഴെയുള്ള കുട്ടികൾ, 30 35 സ്ത്രീകൾക്കും ആണ് കണക്കുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നത്. നോർമൽ ഒരു ആണിനെ, അല്ലെകിൽ ഗർഭിണി അല്ലാത്ത ഒരു സ്ത്രീക്ക് വേണ്ട ഹീമോഗ്ലോബിന് അളവ് എന്നു പറയുന്നത്. ആണിന് 13, സ്ത്രീക്ക് പന്ത്രണ്ടു, ഗർഭിണിയാകുമ്പോൾ നമുക്കറിയാം വ്യക്തം കുറയാനുള്ള സാധ്യത അപ്പോൾ അവർക്ക് 11. ഈ അളവുകൾ ആണ് നോർമൽ ആയിട്ട് വേണ്ടത്. അനിമിയ എന്ന് പറയുമ്പോൾ അതിനെ ലക്ഷണങ്ങൾ വരുന്നത്. രണ്ടുപേർക്കും ഒന്ന് കുറഞ്ഞു പോകുന്നത്,

ആറു ഗ്രാം ഹീമോഗ്ലോബിൻ വരുമ്പോൾ അനീമയ. 6ഗ്രാം ഉള്ളവർക്ക് അനിമയുടെ ലക്ഷണങ്ങൾ കാണാം. 6 എങ്ങനെ വന്നു, പത്തിൽ നിന്ന് പെട്ടെന്ന് താഴുമ്പോൾ, നിന്റെ രോഗ ലക്ഷണങ്ങൾ കാണിക്കുവാൻ തുടങ്ങും. മജ്ജയിൽ ആണ് രക്തം ഉല്പാദിക്കുന്ന ഫാക്ടറി എന്ന് തന്നെ പറയാം. അവിടെ അവിടെയാണ് ബ്ലഡ് ഉണ്ടാകുന്നത്. ഉണ്ടായ ബ്ലഡ് കുഴലിലൂടെ സർക്കുലേഷൻ ചെയ്യും. ഓരോ ഹാർട്ട് ബീറ്റ് ലും രക്തം പമ്പ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ചുവന്ന രക്താണു നമ്മുടെ ഓക്സിജനെ ഡീൽ ചെയ്യുന്നത്. അതിന്റെ അളവിനെ ആണ്. ഹീമോഗ്ലോബിൻ ഗ്രാം അളവിൽ കാണുന്നത് . ഹീമോഗ്ലോബിന് ജോലി എന്താണ്? നമ്മൾ ശ്വസിക്കുമ്പോൾ നമ്മുടെ ഓക്സിജൻ ലെൻസ് എടുത്തിട്ട്, നമ്മുടെ ബാക്കിയുള്ള കിഡ്നി ആകട്ടെ എന്നിവർ ആകട്ടെ ബ്രെയിൻ ആകട്ടെ അവിടേക്ക് എത്തിക്കുന്നു ഒരു ട്രാൻസ്പോർട്ട് പോലത്തെ സാധനം ആണ്. ഹീമോഗ്ലോബിൻ. നമുക്കറിയാം മുങ്ങൽ കുറച്ചുനേരം ശ്വാസം വിളിച്ചു നിന്ന് കഴിഞ്ഞാൽ നമുക്ക് തലചുറ്റി. എന്തുകൊണ്ടാണ് അത് നമുക്ക് ലെൻസിൽ ഉള്ള ഓക്സിജൻ, ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.