ഈ കാര്യത്തെക്കുറിച്ച് നിങ്ങൾ അറിയാതെ പോയാൽ നഷ്ടപ്പെടുന്നത് നിങ്ങളുടെ വൃക്കകൾ ആയിരിക്കാം

ഇന്നു നമ്മൾ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ ആയി പോകുന്നത് യൂറിക് ആസിഡ് കിഡ്നി സ്റ്റോൺ പ്രോട്ടീൻ പ്യൂരിൻ എന്നിങ്ങനെയുള്ള പല കാര്യങ്ങൾ നമ്മൾ കേട്ടിട്ടുണ്ട് യൂറിക്കാസിഡ് വരുമ്പോൾ പറയാറില്ലേ ഇറച്ചി മീൻ മാറ്റിവയ്ക്കുക ആയുർ പരിപ്പ് മുതലായവ മാറ്റിവയ്ക്കുക എങ്ങനെ പറയാറുണ്ട് പക്ഷേ ഇതെല്ലാം ചെയ്തിട്ടും യൂറിക്കാസിഡ് കുറയാതെ നിൽക്കുന്ന ആളുകളുണ്ട് യൂറിക്കാസിഡ് എന്ന ഒരു പ്രത്യേകത എന്താണ് എന്ന് അറിയൂ നമ്മൾ യൂറിക്കാസിഡ് എന്ന് പറഞ്ഞിട്ട് നമ്മൾ അതിന്റെ മെഡിസിൻസ് കാര്യങ്ങളെല്ലാം എടുക്കും നമ്മൾ ഭക്ഷണങ്ങൾ എല്ലാം പ്രധാനമായി മാറ്റിവയ്ക്കും അപ്പോൾ നോക്കുമ്പോൾ യൂറിക്കാസിഡ് നല്ലതുപോലെ കുറഞ്ഞു വരും അപ്പോൾ ആളുകൾ ഇതെല്ലാം നിർത്തും യൂറിക്കാസിഡ് കുറഞ്ഞു വന്നാൽ തന്നെ വേദനയുണ്ടാകും.

പക്ഷെ രണ്ടാമത്തെ ചെക്ക് ചെയ്യുമ്പോൾ ചിലർക്ക് കൂടും ചിലർക്ക് നോർമൽ തന്നെയായിരിക്കും പക്ഷേ വേദനയുണ്ടാകും പിന്നീടവർക്ക് ഫിസിയോതെറാപ്പി പോലെയുള്ള കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യുമ്പോൾ ആയിരിക്കും വേദന ഒന്നു കുറഞ്ഞു വരുന്നത് എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇങ്ങനെ ഇത് റിപ്പീറ്റ് ആയിട്ട് വരുന്നത് നിങ്ങൾ ശ്രദ്ധിച്ചിട്ടുണ്ടോ കിഡ്നി സ്റ്റോൺ ഒരുതവണ വന്നവർക്ക് വീണ്ടും വീണ്ടും വരാറുണ്ട് യൂറിക്കാസിഡ് പ്രശ്നം ഒരുതവണ വന്നവർക്ക് വീണ്ടും വീണ്ടും യൂറിക്കാസിഡിന് പ്രശ്നം വരാറുണ്ട് വൈറ്റമിൻ ഡി ഒരു പ്രാവശ്യം കുറഞ്ഞവർക്ക് വീണ്ടും വീണ്ടും വൈറ്റമിൻ ഡി യുടെ പ്രശ്നം വരാറുണ്ട്. എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇത് വീണ്ടും വീണ്ടും വരുന്നത് എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇങ്ങനെ പ്രശ്നങ്ങൾ വീണ്ടും ഉണ്ടാകുന്നത് ഇതാണ് നമ്മൾ എന്ന് ഡിസ്കസ് ചെയ്യുന്നത് അപ്പോൾ യൂറിക് ആസിഡ് എന്ന് പറയുമ്പോൾ സാധാരണ നമ്മൾ ഒരു ഡോക്ടറുടെ അടുത്ത് ചെന്ന് കഴിഞ്ഞാൽ ഡോക്ടർ പറയാറുണ്ട് നിങ്ങൾ ഇത് മരുന്ന് എടുത്താൽ മതി ചേച്ചി മീൻ വയറുപെരുക്കം ഇങ്ങനെയുള്ള കാര്യങ്ങൾ എല്ലാം ഒന്നു മാറ്റിവെച്ച് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.