ഈ ഒരൊറ്റ കാര്യം ചെയ്താൽ മതി ലൈംഗികമായ എല്ലാ ബലഹീനതയും മാറാൻ

നമ്മൾ ഇന്ന് ഡിസ്കസ് ചെയ്യാനായി പോകുന്നത് ലൈംഗിക ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ അനുഭവിക്കുന്ന ഒരുപാട് ആളുകളുണ്ട് വർക്ക് എന്താണ് പ്രശ്നം എന്ന് വെച്ചാൽ ഓപ്പണായി ഒന്നു സംസാരിക്കാൻ സാധിക്കുന്നില്ല. അവർ എന്തു വിചാരിക്കും ഇവര് എന്ത് വിചാരിക്കും ഓപ്പൺ ആയിട്ട് പറയാൻ പേടിയാണ് കാരണം ചെറിയ പെട്ടെന്ന് മാറ്റാൻ സാധിക്കുന്ന പ്രശ്നം ആയിരിക്കും പക്ഷേ അത് ആരോടും പറയാതെ കാലാകാലങ്ങളായി വെച്ചിരുന്ന ശാരീരികമായും മാനസികമായും ബുദ്ധിമുട്ട് അനുഭവിക്കുന്നവരായിരിക്കും. പുസ്തകത്തിനു കഴിഞ്ഞതവണ എന്റെ അടുക്കൽ ഒരാളു വന്നിട്ട് പറയുകയാണ് എന്റെ ലൈംഗികാവയവത്തിൽ ചെറിയ കുരുക്കൾ പോലെ പാടുകളുണ്ട് നല്ലതുപോലെ ടെൻഷനടിച്ച് രണ്ടുമാസം കൊണ്ട് എട്ട് കിലോ വരെ കുറഞ്ഞു.

അപ്പോൾ ഞാൻ അത് നോക്കി കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഞാൻ പറഞ്ഞു ഇതുവരെ സർവസാധാരണമായ ഒരു കാര്യമാണ്. ഇത് ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങൾ കാരണങ്ങൾ ഒന്നുമല്ല ഇത് ചില പ്രായങ്ങളിൽ ഇത് കാണുന്നതാണ് ഞാൻ അത് പറഞ്ഞു കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ആള് പറഞ്ഞു ഇപ്പോഴാണ് എനിക്ക് സമാധാനമായത് ഞാൻ എന്തോ വലിയ പ്രശ്നമാണ് എന്ന് കരുതി ഇരിക്കുകയായിരുന്നു. സിമ്പിൾ ആയിട്ട് നിസ്സാര കാര്യങ്ങൾ ആണ് പക്ഷേ അത് ഓപ്പണായി സംസാരിക്കാത്ത കാരണം ഒരു ഡോക്ടറുടെ അടുത്തേക്ക് പോയി പരിശോധിച്ച് വ്യക്തമാകാത്ത കാരണം സംഭവിച്ചത് എന്താണെന്ന് വെച്ചാൽ മാനസികമായും ശാരീരികമായും ഒരുപാട് തളർന്ന ഭാരം കുറഞ്ഞ ഭക്ഷണം കഴിക്കാൻ കഴിയാതെ ടെൻഷനടിച്ച് ഇരിക്കുന്ന ഒരുപാട് ആളുകളുണ്ട്. ഇങ്ങനെ ഒരുപാട് ആളുകൾ ഉണ്ട് പക്ഷെ ഓപ്പണായി ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ സാധിക്കാത്തത് കൊണ്ടാണ് ഇതിനകത്തു നിന്നോട് ശരിയായിട്ടുള്ള ഒരു സൊലൂഷൻ കിട്ടാത്തത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.