പൂർണ്ണമായി ഇനി തിരിച്ചു വരാത്ത രീതിയിൽ വായ് പുണ്ണ് മാറാൻ

ഹോസ്പിറ്റലിൽ വന്നു പറയാറുണ്ട് നെഞ്ചിരിച്ചിൽ ആണ് നെഞ്ചിൽ തീക്കട്ട വെച്ചത് പോലെയാണ് ചർദ്ദിക്കാൻ വരുന്ന് പോലെ ഒരു തോന്നൽ ഉണ്ട് ഗ്യാസിന് പ്രശ്നമാണ് മലയാളികൾക്ക് ഇതൊന്നും കേട്ട് പരിചയം ഉള്ള വാക്കുകൾ അല്ല എല്ലാവർക്കും സുപരിചിതമാണ് ഞാൻ നിങ്ങളോട് സംസാരിക്കാൻ ആയി പോകുന്നത്. വായ്പുണ്ണിന് കുറിച്ചാണ് ഇന്ന് ഒട്ടുമിക്ക ആളുകൾക്കും പുണ്ണ് വരാറുണ്ട് വായിലുള്ള മിനുസം ആയിട്ടുള്ള കോട്ടിംഗ് അവിടെ മുറിവുകൾ പോലെ അതിന് കവർ ചെയ്തു ചില പാട് ഒക്കെ കാണാറുണ്ട്. വട്ടത്തിലും ഓവൽ ഷേപ്പിൽ നോക്കിയിട്ട് വായ്ക്കകത്ത് പുണ്ണ് വരാറുണ്ട് അതേപോലെ തന്നെ നമ്മുടെ വയറിന്റെ ഉള്ളിൽ സ്റ്റൊമക്ക് അതിന്റെ ഉള്ളിൽ ഇതേപോലെ പുണ്ണുകൾ ഉണ്ടാകുന്നതിനെ ആണ് വായ് പുണ്ണ് എന്ന് പറയുന്നത്.

   

നമ്മുടെ വായിക്കാത്ത ഒരു കോട്ടിംഗ് പോലെ മിനുസമായ ഒരു പ്രതലം ആണിത് അതിനു മുറിവുകൾ വരുമ്പോഴാണ് ഈ നെഞ്ചിരിച്ചൽ അതേപോലെ നെഞ്ചിൽ തീ കത്തുന്ന പോലെയൊക്കെ തോന്നുന്നത് എന്താണ് ഇതിനുള്ള കാരണങ്ങൾ ഇത്തരത്തിലുള്ള ആളുകൾ കാണുന്ന അസുഖം വരാറുള്ളത് എന്ന് നമുക്ക് നോക്കാം ചില ബാക്ടീരിയകളുടെ സാന്നിധ്യമാണ് വായ്പുണ്ണിന് കാരണം ഇതിൽ തന്നെ എക്സ് പയോറി അതെങ്ങനെയാണ് എന്ന് വെച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണത്തിലൂടെ ഇതിൽ നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണത്തിലൂടെ ആണ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലേക്ക് എത്തുന്നത് ഇത് വായിൽ ചെറിയ മുറിവുകളും കേടുപാടുകളും ഒക്കെ പറ്റുമ്പോൾ ആണ് വായ് പുണ്ണ് ഉണ്ടാവുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.