കൊളസ്ട്രോൾ അല്ല ഹാർട്ട് അറ്റാക്ക് ഉണ്ടാകുന്നത് ഇവനാണ് യഥാർത്ഥ വില്ലൻ

നമ്മൾ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് ഒരുപാട് ആളുകൾക്കുള്ള കോമൺ ആയിട്ടുള്ള സംശയമാണ് അതായത് കൊളസ്ട്രോൾ ആണോ ഹാർട്ടിന് പ്രശ്നങ്ങളുണ്ടാക്കുന്നത് കൊളസ്ട്രോൾ കൂടി ഇരിക്കുകയാണ് കുറെ ആളുകൾ പറയാറുണ്ട് എന്റെ കൊളസ്ട്രോൾ കൂടുതലാണ് കൊളസ്ട്രോളിന് മരുന്ന് കഴിക്കുന്നുണ്ട് അല്ല ടെസ്റ്റ് റിപ്പോർട്ട് എടുത്തുകൊണ്ട് കാണിക്കും എന്റെ കൊളസ്ട്രോൾ വളരെ കൂടുതലാണ് അല്ലെങ്കിൽ കുറവാണ് ഒരുവിധം വല്ല പ്രശ്നങ്ങളുമുണ്ട് ഇങ്ങനെയുള്ള സംശയങ്ങൾ കൊളസ്ട്രോളും ആയി ബന്ധപ്പെട്ട സംശയങ്ങൾ ചോദിക്കാറുണ്ട് എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇങ്ങനെ ഒരു വീഡിയോ ചെയ്യുന്നത് എന്ന് ചോദിച്ചാൽ ഒരുപാട് ആളുകൾ ചോദിക്കുന്നത് കൊണ്ട് തെറ്റാണ് യഥാർത്ഥ കാരണം എന്താണ് എച്ച് ഡി എന്താണ് എൽഡിഎൽ എന്തുകൊണ്ടാണ് റേഷ്യോ നോക്കുന്നത് ഇങ്ങനെയുള്ള കാര്യങ്ങൾ എല്ലാം ഓരോരുത്തർക്കും വേണ്ടി എക്സ്പ്ലൈൻ ചെയ്തു ചെയ്തു.

അപ്പോൾ ഇതൊരു പൊതു സംശയം ആയതുകൊണ്ട് നമ്മൾ ഏതെല്ലാം സമയത്താണ് കൊളസ്ട്രോൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് ആരൊക്കെ ആണ് കൊളസ്ട്രോളിനെ പറ്റി കൂടുതലായി ചിന്തിക്കേണ്ടത് കാരണം ചില ആളുകൾക്ക് പാരമ്പര്യമായി ബന്ധപ്പെട്ട പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകും കഴിഞ്ഞപ്രാവശ്യം പോലെയുള്ള ഒരു ബ്ലഡ് റിപ്പോർട്ട് കണ്ടതുകൊണ്ടാണ് ഞാൻ ഇങ്ങനെ ഒരു വീഡിയോ ചെയ്യുന്നത് ആ റിപ്പോർട്ട് പ്രധാനമായും പറഞ്ഞിട്ടുള്ളത് ഡോക്ടർ ഞാൻ ശരിക്കും ആരോഗ്യവാനാണ് 170 സെന്റീമീറ്റർ height ഉണ്ട് ഇതേപോലെ 72 കിലോ വെയിറ്റ് ഉണ്ട് well ബിൽഡ് ആണ് ഞാൻ ട്യൂഷൻ ജിമ്മിൽ പോകുന്നണ്ട് നല്ലതുപോലെ വർക്കൗട്ട് ചെയ്യുന്നുണ്ട് പക്ഷേ കുറച്ച് നാളുകളായി എനിക്ക് ആകെ ഒരു ക്ഷീണം ഉന്മേഷക്കുറവ് ഇതിനെപ്പറ്റി കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.