അമ്മ മകനെ പഠിപ്പിക്കുന്ന വീഡിയോ കണ്ടോ ഇനി എന്നെ അടിക്കില്ലലോ അല്ലേ

കുട്ടിയുടെ അവസാനമായിട്ടുള്ള വീഡിയോ കാണാനായിട്ട് നമുക്കെല്ലാവർക്കും വളരെ ഇഷ്ടമാണ് അവരുടെ കുഞ്ഞ് കുസൃതികളും എല്ലാം തന്നെ കണ്ടിരുന്നു കഴിഞ്ഞാൽ സമയം പോകുന്നത് അറിയില്ല അത്തരത്തിലുള്ള ഒരു വീഡിയോ തന്നെയാണ് സമൂഹം മാധ്യമങ്ങളിൽ ഇപ്പോൾ വളരെ വൈറലാകുന്നത് അമ്മ കുഞ്ഞിനെ പഠിപ്പിക്കുകയാണ് കണക്കാണ് പഠിപ്പിക്കുന്നത് ആ കുഞ്ഞാണെങ്കിൽ പേടിച്ചിട്ട് ഓരോ ഉത്തരവും അമ്മയോട് പറയുന്നത്.

   

തെറ്റിപ്പോയിക്കഴിഞ്ഞാൽ അമ്മ അടിക്കുമോ എന്നുള്ളതാണ് കുഞ്ഞിന്റെ പേടി അമ്മ പറയുന്ന ഓരോ അക്കങ്ങളും എഴുതി അമ്മയെ ദയനീയമായി നോക്കുന്നുണ്ട് അമ്മ എന്നെ അടിക്കില്ലലോ എന്ന് വളരെ നിഷ്കളങ്കമായി തന്നെ വിങ്ങിപ്പൊട്ടിയാണ് കുഞ്ഞു ചോദിക്കുന്നത് അടിക്കില്ല.

എന്ന് പറയുമ്പോൾ ഇടയിൽ പോലും അമ്മയുടെ മുഖം ചേർത്തുപിടിച്ച് ഉമ്മ കൊടുക്കുകയാണ് കുട്ടി ചെയ്യുന്നത് കുട്ടികൾ പേടിപ്പിച്ച് പഠിപ്പിക്കരുത് എന്നുള്ള രീതിയിൽ അമ്മയെ വിമർശിച്ചുകൊണ്ടാണ് മിക്ക കമന്റുകളും വീഡിയോക്ക് ലഭിക്കുന്നത് വീഡിയോ പോസ്റ്റ് ചെയ്തു ഇതുവരെ ആറു മില്യൺ ആളുകൾ ഈ ഒരു വീഡിയോ കണ്ടുകഴിഞ്ഞു എന്നെ കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.