ഇതാവണം പോലീസുകാർ ബിഗ് സല്യൂട്ട് !! ഇതാണ് പോലീസുകാർ, … സംഭവം വൈറലാകുന്നു….

ഇപ്പോൾ വളരെ വൈറലായി മാറുന്നത് പല്ലില്ലാത്ത മോണയും ആയിട്ട് തന്നെ പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥനെ നോക്കി ചിരിക്കുന്ന ഒരു പൊന്നുമോന്റെ ചിത്രമാണ് ഈ ചിത്രം കണ്ടവരെല്ലാവരും വളരെ വേഗം മറ്റുള്ള ആളുകൾക്ക് പങ്കുവയ്ക്കുകയും ചെയ്യുന്നു എന്നാൽ ഇരുവരുടെയും ചിരിക്കും മുമ്പിൽ വലിയ ഒരു ദുരന്തം മാറിയതിന് സന്തോഷമാണ് ഉള്ളത് ദൈവത്തിന്റെ കരങ്ങളിൽ ഞാൻ വളരെ സുരക്ഷിതനായിരിക്കുന്നു എന്ന് എന്നുള്ള തലക്കെട്ട് കൂടി തന്നെ പ്രചരിക്കുന്ന കഥയുടെ പിന്നാമ്പുറം ഏവരെയും ഞെട്ടിക്കുന്നത് തന്നെയാണ് സംഭവം പറഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥരെ.

   

അനുമോദിക്കുക തന്നെ ചെയ്യും നിങ്ങൾ അമ്പരന്നു പോകുന്ന ഒരു നിമിഷം തന്നെയാകും എന്നുള്ളതും ഉറപ്പാണ് കഴിഞ്ഞദിവസം ആയിരുന്നു ഭിക്ഷാടനം നടത്തുന്ന ഒരു യുവതിയുടെ മകൾ ഫൈസലിക്കാരന് രാത്രിയിൽ കാണാതായി മാറുന്നത് അമ്മയുടെ ഒപ്പം കിടക്കുന്ന കുഞ്ഞിനെ അമ്മ പോലും അറിയാത്ത രാത്രിയിൽ രണ്ടുപേർ ചേർന്ന് തട്ടിക്കൊണ്ടുപോവുക തന്നെയായിരുന്നു ഇടയ്ക്ക് ഇപ്പോൾ ഉറക്കം പോയ ആ യുവതി പരത്തി നോക്കിയപ്പോൾ കുഞ്ഞിനെ കാണാനായി കഴിഞ്ഞില്ല എന്ത് ചെയ്യുമെന്ന് അറിയാതെ പകച്ചു നിന്ന് അവൾക്ക് ആകെ ഒരു മരവിച്ച മനസ് മാത്രമായിരുന്നു.

തന്നെ നിലവിളിച്ചുകൊണ്ട് തന്നെ സഹായത്തിനായി ഓടിയെത്തിയിട്ടുള്ളത് പോലീസ് സ്റ്റേഷനിലേക്ക് തന്നെയായിരുന്നു എന്റെ ജീവൻ നഷ്ടമായി എന്റെ കുഞ്ഞിനെ കാണാൻ നല്ല എന്ന് പറഞ്ഞുകൊണ്ട് പൊട്ടിക്കരഞ്ഞു വീണ അവളെ ചേർത്ത് പിടിച്ചുകൊണ്ടു തന്നെ ആശ്വസിപ്പിച്ചു കുഞ്ഞിനെ ഞങ്ങൾ കണ്ടെത്തി തരും എന്ന വാക്കും ആ പോലീസുകാർ അവൾക്ക് വാക്ക് നൽകി ഉടനെ തന്നെ കേസ് എടുത്ത് അന്വേഷണം ആരംഭിച്ച പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥർ സിറ്റി ടിവി ദൃശ്യങ്ങൾ പരിശോധിക്കുകയും രണ്ടു പ്രതികളെ തിരിച്ചറിയുകയും അവർക്കായി തന്നെ അന്വേഷണം ആരംഭിക്കുകയും ചെയ്തു 42 കാരൻ ആയിട്ടുള്ള മുഹമ്മദ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.