11 വയസുകാരി വീട്ടിൽ നിന്നും ഇറക്കി വിട്ട അച്ഛനും രണ്ടാനമ്മക്കും കൊടുത്ത പണി കണ്ടോ?

അച്ഛന്റെയും രണ്ടാനമ്മയുടെയും ക്രൂരത സഹിക്കാൻ കഴിയാതെ രണ്ടുപേർക്കും എട്ടിന്റെ പണി കൊടുത്തിട്ടുള്ള ഒരു കൊച്ചു മിടുക്കിയുടെ വാർത്തയാണ് ഇപ്പോൾ സമൂഹം മാധ്യമങ്ങളിൽ വളരെ വൈറലായി മാറിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നത് ആറാം ക്ലാസുകാരിയെ സോഷ്യൽ മീഡിയ നെഞ്ചിൽ കൈ വെച്ച് അഭിനന്ദിച്ച് സംഭവം ഇങ്ങനെയാണ് രണ്ടുവർഷം മുമ്പായിരുന്നു അവരുടെ അമ്മ മരണത്തിന് കീഴടങ്ങിയിട്ടുള്ളത് അമ്മ മരിച്ചതിന്റെ പിന്നാലെ അച്ഛൻ വേണ്ട വിവാഹം കഴിച്ചു അച്ഛൻ വിവാഹം കഴിച്ചു കൊണ്ടുവരുന്ന സ്ത്രീയാകട്ടെ അവസരം കിട്ടുമ്പോൾ എല്ലാം തന്നെ കുത്തു.

   

വാക്കുകൾ കൊണ്ടും അദ്ദേഹം ഉപദ്രവിച്ചും കൊണ്ടും ആ 11 വയസ്സുകാരിയെ വീട്ടിൽ നിന്നും ഇറക്കിവിടാൻ ആയി പരിശ്രമിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു ഇല്ലാത്ത പല കാര്യങ്ങളെല്ലാം പറഞ്ഞു അച്ഛനും പൂർണമായും മകളെ വെറുത്തു തോടുകൂടി തന്നെ ആ 11 വയസ്സുകാരിക്ക് ആ വീട്ടിൽ ഒരു വിലയുമില്ല എന്നായി നേരത്തെ ഭക്ഷണം പോലും കിട്ടാതെ ഇരിക്കുകയും വീട്ടിൽ നിന്ന് ഇറക്കിവിടുകയും ചെയ്തു പിന്നീടുള്ള അവരുടെ ജീവിതം അവളുടെ.

അമ്മാവന്റെ കൂടെയായി എന്നാൽ തോറ്റു മാറാനായിട്ട് 11 വയസ്സുകാരി തയ്യാറായിരുന്നില്ല അച്ഛനെയും വേണ്ട അമ്മയെയും വെറുതെ വിടാൻ ആയിട്ട് ഒരുക്കമായിരുന്നില്ല ഇതിനായി മുൻകൈ എടുത്തതും പോരാടാനായി വന്നതും ആ 11 വയസ്സുകാരി തന്നെയായിരുന്നു ഒട്ടും മടിച്ചില്ല 5 കിലോമീറ്റർ ഓളം നടന്നുകൊണ്ട് അച്ഛനെതിരെ പരാതിയുമായി അരികിലേക്ക് എത്തുകയും ബോധിപ്പിക്കുകയും ചെയ്തതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.