ചെയ്തത് കണ്ടോ? ഈ പോലീസുകാരിയാണ് പെൺപുലി, കൈയ്യടിച്ച് ലോകം..!!!

കനത്ത മഴയിൽ ഒടിഞ്ഞു വീണിട്ടുള്ള മരത്തിന്റെ അടിയിൽ പെട്ട യുവാവിനെ വനിത രക്ഷപ്പെടുത്തുന്നത് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വളരെ വൈറലായി വരും ദേഹത്ത് വീണ് അവശ നിലയിൽ ആയിട്ടുള്ള 28 കാരൻ ഉദയകുമാറിനെ തന്നെ തോളിൽ ചുവന്ന സമീപത്തുള്ള ഓട്ടോറിക്ഷയിൽ കയറ്റീട്ടാണ് ഇൻസ്പെക്ടർ ആയിട്ടുള്ള രാജേശ്വരി ആശുപത്രിയിൽ എത്തിച്ചിട്ടുണ്ട് സ്മശാനത്തിലെ ജോലിക്കാരനാണ് ഇവൻ കനത്ത മഴയെ തുടർന്നുകൊണ്ട്.

   

തന്നെ മരം വീഴുകയും ഉദയകുമാർ അതിനിടയിൽ കുടുങ്ങുകയും ആയിരുന്നു ഇന്നത്തെ മഴ തുടർന്ന് കൊണ്ടുതന്നെ മരത്തിന് അടിയിൽപ്പെട്ട് അവൻ അബോധ അവസ്ഥയിലായി ഇദ്ദേഹം മരിച്ചതായി പ്രദേശവാസികൾ പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ അറിയിച്ചു ഉടനെ തന്നെ സംഭവസ്ഥലത്തേക്ക് എത്തിയ ഇൻസ്പെക്ടർ രാജേശ്വരിയും സംഘവും മരത്തിനുള്ളിൽ കുടുങ്ങിയിട്ടുള്ള അവനെ പുറത്തേക്ക് എടുത്തു ഇവനെ ജീവനുണ്ട് എന്ന് മനസ്സിലായത്.

ഉടനെ തന്നെ അവനെ രാജേശ്വരി തന്നെ തോളിൽ വച്ചുകൊണ്ട് അവിടെ വഴി വന്നിട്ട് ഓട്ടോയിൽ കയറ്റി വിടുകയും ചെയ്തു ഉദയകുമാർ ഇപ്പോൾ ആശുപത്രിയിൽ തീവ്ര പ്രചരണ വിചാരത്തിൽ തന്നെയാണ് രാജേശ്വരിയുടെ സംയോജിത ഇടപെടലിനെ നിരവധി ആളുകൾ പ്രശംസിച്ചുഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായിട്ട് കാണുക.