ഭാര്യയോട് പറയാതെ ദേശത്തു നിന്നും വന്ന ഭർത്താവ് ചേട്ടത്തിയുടെ റൂമിൽ ചെയ്യുന്നത് കണ്ട് അവൾ ഞെട്ടിപ്പോയി

അവളുടെ മുഖം കണ്ണാടിയിൽ ഒന്നും കൂടെ നോക്കി ചുളിവുകൾ എല്ലാം വന്നിട്ടുണ്ട് കവിള്ൾക്ക് പണ്ടത്തെ അത്രയും ഭംഗിയില്ല കൈകളിൽ വന്നിട്ടുള്ള ക്രീം വീണ്ടും മുഖത്തേക്ക് ഇട്ടു എന്തോ ഒരു മാറ്റം വന്നിട്ടുള്ള ആശ്വാസത്തിൽ ഇതിൽ തന്നെ മുടി കെട്ടിക്കൊണ്ട് വേഗത്തിൽ തന്നെ ബാഗ് എടുത്ത് തോളിൽ ഇട്ടു കൊണ്ട് പോകാനായി ഇറങ്ങി അമ്മ ഇന്ന് കഴിക്കാൻ ആയിട്ട് ഒന്നും എടുക്കുന്നില്ല ചോദിച്ചു മോനെ ഉച്ച കഴിയുമ്പോൾ ഇങ്ങോട്ട് വരും അന്ന് അവൻ അകത്തേക്ക് കയറിപ്പോയി ബൈക്കിലേക്ക് എടുത്തു വന്നു എന്നാൽ വായോ നമുക്ക് പോകാം അവർ രണ്ട് ആളുകളും കൂടെ.

   

കവലയിലൂടെ ബസ്സ്റ്റോപ്പ്‌ലേക്ക് നീങ്ങി ആരോ തന്നെ തിരഞ്ഞു നോക്കുന്നത് പോലെ അവൾക്ക് ഒരു തോന്നൽ അവൾ അത് മകനോട് കുറേക്കൂടെ ചേർന്നിരുന്നു ബസ് വന്നപ്പോൾ അലനെ കൈകാട്ടിക്കൊണ്ടു ബൈ പറഞ്ഞു അവൾ ബസ്സിലേക്ക് കയറി ബസ്സിൽ തിരക്ക് കുറവായതുകൊണ്ട് തന്നെ സ്ത്രീകളുടെ തന്നെ സീറ്റിൽ ഇരുന്നു ബസ്സിലെ ദേവരാജൻ മാഷുടെ ഗാനങ്ങൾ തന്റെ മനസ്സിലെ തന്റെ ജീവിതത്തിൽ കണ്ണുകളിലേക്ക് എത്തിച്ചു ആദ്യമായിട്ട് തോമസ് തന്നെ ജീവിതത്തിലേക്ക് വന്നിട്ടുള്ളത് വളരെ സൗഭാഗ്യമായിട്ടുള്ള ഒരു കല്യാണ ആലോചന.

തന്നെയായിരുന്നു വിദേശത്തു തന്നെയാണ് ജോലി ഉയർന്ന വിദ്യാഭ്യാസം വിവാഹശേഷം തന്നെയും കൂടെ കൊണ്ടുപോകാൻ തന്നെയാണ് ഒന്നും വേണ്ട നല്ല ഒരു പെണ്ണിനെ മതി വീട്ടുകാർക്ക് പിന്നെ ഒന്നും കൂടുതലായി അന്വേഷിക്കേണ്ട വന്നില്ല മാസങ്ങൾക്ക് ശേഷം ആ ഒരു ചടങ്ങ് നടന്നു എന്റെ വിവാഹം കല്യാണത്തിന് മുമ്പ് തന്നെ പെണ്ണിന് ചെക്കന്റെ വീട് കാണാൻ കഴിയില്ലല്ലോ ചെന്ന് കേറിയപ്പോൾ തന്നെ ആദ്യപടി ചവിട്ടിയപ്പോൾ തന്നെ.

അമ്മയ്ക്ക് പകരം ഏട്ടത്തിയാണ് കൈപിടിച്ച് അകത്തേക്ക് കേറ്റി നല്ല സമാധാനവും സന്തോഷവുമെല്ലാമായി ദിവസങ്ങളെല്ലാം ഓരോന്നായി അങ്ങനെ കടന്നുപോയി ആദ്യത്തെ മാസം ആയതുകൊണ്ട് തന്നെ വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ലീവ് തീരുന്നത് അറിഞ്ഞില്ല ഒന്നര മാസം തോമസ് പോയി കഴിഞ്ഞപ്പോഴാണ് ഞാൻ ആ വീട്ടിലെ കാഴ്ചകളെല്ലാം ശരിക്കും കാണുന്നത് തന്നെ അമ്മ ഉണ്ടയെങ്കിലും എല്ലാം തന്നെ ഏട്ടത്തിയുടെ കൈകളിലാണ് ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.