അറബിയുടെ മോൾക്ക് ഇന്ത്യൻ ഡ്രൈവറോട് മുടിഞ്ഞ പ്രേമം, അവസാനം ചെയ്തത് കണ്ടോ

സൗദി അറേബ്യയിൽ ഡ്രൈവർ വിസയിൽ ജോലിക്ക് പോയിട്ടുള്ള ഇന്ത്യക്കാരനെ ഓണറുടെ മകൾ പ്രണയിച്ച് ഒടുവിൽ ആരും അറിയാതെ അവർ വിവാഹം കഴിക്കാനായി തീരുമാനിച്ചു എന്നാൽ ഏറെ നാളുകൾക്കു ശേഷം ഇന്ത്യക്കാരൻ അവധിക്ക് നാട്ടിലേക്ക് തിരിച്ചു അതോടുകൂടി തന്നെ കാമുകനും പിരിഞ്ഞിരിക്കാൻ കഴിയില്ല എന്ന് മനസ്സിലാക്കിയിട്ടുള്ള യുവതി അവസാനം വീടുവിട്ടി ഇറങ്ങി തെലുങ്കാനയിലെ നിസാമാനിൽ നിന്നുള്ള 30 വയസ്സുള്ള.

   

ആളാണ് യുവതിയുടെ കാമുകൻ കഴിഞ്ഞ ഫുട്ബോൾ വരിയിലാണ് ഇയാൾ നാട്ടിലേക്ക് എത്തുന്നത് പിന്നെ കൂട്ടരും ഫോണിൽ സ്ഥിരമായി തന്നെ സംസാരിക്കും അതിനിടയിൽ യുവതിക്ക് ഇന്ത്യക്കാരനെ കാണണമെന്ന് മോഹം എന്നും ഉടനെ തന്നെ കാണണമെന്നും ഫോണിൽ അറിയിച്ചു യുവാവ് എന്ത് ചെയ്യും എന്ന് അറിയാതെ ഇരിക്കുമ്പോഴാണ് യുവതി ഇന്ത്യയിലേക്ക് വരുന്നു എന്ന് വിളിച്ചു പറയുന്നത് യുവതി നേരിട്ട് ഇന്ത്യയിലേക്ക് വന്നില്ല.

പകരം അവർ ആദ്യം നേപ്പാളിലേക്കാണ് പോയിട്ടുള്ളത് പിന്നീട് ബസ് മാർഗ്ഗം ഇവിടെ എത്തി യുവതിയെ കാത്തിവാവും ഉണ്ടായിരുന്നു ശേഷം അവൾ നിസാം നിയമവിരുദ്ധമായി ഇന്ത്യയിൽ കിടന്നിട്ടുള്ള യുവതിയെ യാത്രയും താമസവും വളരെ ദുഃഖ സഹായമായി തീരുമെന്ന് മനസ്സിലായി ഇരുവരും.

പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ പോയി കാര്യങ്ങൾ പറഞ്ഞു യാത്രക്ക് താമസത്തിനുമുള്ള തടസ്സങ്ങളെല്ലാം മാറ്റണമെന്ന് ഉള്ള അപേക്ഷ സമർപ്പിച്ചു സ്വമേധ താൻ ഇന്ത്യയിലേക്ക് പോകുന്നതാണ് എന്നും യുവാവ് കുറ്റക്കാരൻ അല്ല എന്നും ഡെപ്യൂട്ടി കമ്മീഷണർക്ക് നൽകിയിട്ടുള്ള അപേക്ഷയിൽ വ്യക്തമാക്കി പറഞ്ഞു പോലീസ് അനുമതി ലഭിച്ചപ്പോൾ തന്നെ ഇരുവരും വിവാഹം ചെയ്യുകയും ചെയ്തുഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.