ഒരുവയസ്സുള്ള മനുഷ്യ കുഞ്ഞിനെ കുഞ്ഞു മരിച്ചുപോയ ഗൊറില്ല കണ്ടപ്പോൾചെയ്തത്

മാതൃത്വം എന്നുള്ളത് ഈ ലോകത്തെ ഏറ്റവും വളരെ വലിയ അമൂല്യമായിട്ടുള്ളതാണ് പലപ്പോഴും വാക്കുകൾ കൊണ്ട് തന്നെ പറഞ്ഞറിയിക്കാൻ കഴിയില്ല അത്രയും അധികം വീഡിയോ ആണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വളരെ വൈറലായി മാറുന്നത് ഈ വീഡിയോ നമ്മുടെ കണ്ണുകളെ നനയിക്കും ഒരു സൂവിലാണ് അത് സംഭവിച്ചിട്ടുള്ളത് ഈയൊരു മാതാപിതാക്കൾ തങ്ങളുടെ ഒരു വയസ്സുള്ള കുട്ടിയെയുമായി കാണാനായി എത്തുകയാണ്.

   

അവിടെ വെച്ചുണ്ടായ ഒരു സംഭവമാണ് ഇപ്പോൾ വളരെ വൈറലായി മാറുന്നത് തന്റെ ഒരു വയസ്സുള്ള കുഞ്ഞുമായി കണ്ടു നടക്കുന്ന അമ്മ ഗോറില്ലയുടെ അടുത്തേക്ക് എത്തിയപ്പോൾ ഒന്ന് വിശ്രമിക്കാനായി ഇരുന്നതാണ് അവിടെ അത് സംഭവിച്ചിട്ടുള്ളത് ഒരു അവരുടെ അടുത്തേക്ക് ഗോറില്ല വന്നു കുട്ടിയെ തന്നെ നോക്കുന്നു അതിന്റെ മുഖം ഗ്ലാസിനോട് ചേർത്തുവച്ചുകൊണ്ട് കുട്ടിയെ കാണിച്ചുകൊടുത്തപ്പോൾ ആ ഗോറില്ല സ്നേഹത്തോടെ കൂടി.

ഒരു അമ്മ കുട്ടിയെ എടുക്കുന്നത് പോലെ അല്ല ആക്ഷൻ കാണിക്കാനും ആ കുഞ്ഞിന് ഉമ്മ കൊടുക്കുന്നത് പോലെ എല്ലാം കാണിക്കാനും തുടങ്ങി കുഞ്ഞിനെ തൊടാൻ കഴിഞ്ഞില്ല എങ്കിലും അമ്മ കുഞ്ഞിന് ക്ലാസിന്റെ അടുത്ത് കാണിച്ചപ്പോൾ തന്നെ അതിന്റെ അടുത്ത് കിടന്ന് മരണ കുരങ്ങന്മാരെ പോലെയെല്ലാം ഗോറില്ല മനുഷ്യന്മാരെ ഒന്നും തന്നെ ശ്രദ്ധിക്കാറില്ല അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഈ കുഞ്ഞിനെ കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ ഗോറില്ല കാണിച്ചിട്ടുള്ളത്.

എല്ലാവരെയും അത്ഭുതപ്പെടുത്തി എല്ലാവരുടെയും ചങ്ക് തകർക്കുന്ന ആ ഒരു വാർത്ത അവിടുത്തെ ജീവനക്കാരൻ പറയുന്നത് കുറച്ചു ദിവസങ്ങൾക്കു മുമ്പ് ആ ഗോറിലയുടെ കുഞ്ഞു മരിച്ചു പോയതാണ് കേട്ട് ചുറ്റും നിന്നവരെല്ലാം തന്നെ പൊട്ടി കരയാൻ തുടങ്ങി മാതൃത്വം അത് മനുഷ്യരായാലും മൃഗമായാലും എല്ലാവർക്കും ഒരേ പോലെ തന്നെയാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.