ആ മകൻ ഇതാണ് 10 കോടി ആളുകൾ ലൈക്കടിച്ച ഒറ്റ ദിവസം കൊണ്ട്,കയ്യടിച്ച് സോഷ്യൽ മീഡിയ !!!

ആരോരുമില്ലാത്ത ആരോ ഉപേക്ഷിച്ച പിഞ്ചോമനയെ സ്വന്തം മകനായി തന്നെ വളർത്തിയ ദമ്പതികൾവർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം തന്റെ വളർത്തുന്ന മാതാപിതാക്കൾക്ക് വേണ്ടി അവൻ ചെയ്തത് കണ്ടുകയ്യടിച്ചു സോഷ്യൽ ലോകം അനാഥനായിട്ടുള്ള ഹാദി എന്ന ബാലന് സ്വന്തം വീട്ടിലേക്ക് കൂട്ടിക്കൊണ്ടു വന്നു അവനെ സ്നേഹം നൽകിക്കൊണ്ട് വളർത്തിയ ദമ്പതികൾ ഇന്ന് ഇൻഷുറൻസ് മേഖലയിലെ ഏറ്റവും വളരെ പ്രായം കുറഞ്ഞ മാനേജരാണ് അവൻ കൈവിട്ടു പോകുമായിരുന്ന.

   

ജീവിതം കയ്യിൽ വച്ച് തന്നെ അമ്മയ്ക്കും അച്ഛനും അവൻ നൽകിയ സമ്മാനം തന്നെയാണ് ഇന്ന് ലോകത്തിന്റെ മാതൃകയായി മാറുന്നത് പട്ടിണിയും പരിവട്ടവുമായി കഴിഞ്ഞിരുന്ന തങ്ങളുടെ ഇടയിലേക്ക് അവനെ ഞങ്ങൾ ഏറ്റെടുത്തു സ്വന്തം മകനെ പോലെ തന്നെ വളർത്തി കഷ്ടപ്പാടുകൾക്ക് ഇടയിലും മകന് നല്ല രീതിയിലുള്ള വിദ്യാഭ്യാസം തന്നെ നൽകി അവന്റെ ഓരോ കാൽവെപ്പിലും അവർ പ്രോത്സാഹനം എല്ലാം നൽകി എല്ലാം നേടി.

മിടുക്കനായി മാറിയപ്പോൾ അവന് അമ്മയെയും അച്ഛനെയും മറന്നില്ല തന്നെ ഇന്നത്തെ അവസ്ഥയിൽ എത്തിച്ച അച്ഛനും അമ്മയ്ക്കും അവൻ ഒരു അടിപൊളി വീട് നൽകി അവിടെ രാജാവിനെയും ഒരു രാജ്ഞയേയും പോലെ തന്നെ അവരെ താമസിപ്പിച്ചു യുവ അടുത്തിടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ പോസ്റ്റ് ചെയ്ത ചിത്രങ്ങളും കുറുപ്പും ആണ് ഇപ്പോൾ ഈ ഒരു കുടുംബത്തിന്റെ കഥ ലോകം അറിയാനായിട്ട് കാരണമായി മാറിയിട്ടുണ്ട് തങ്ങളുടെ പഴയ പൊളിഞ്ഞു വീഴാറായിട്ടുള്ള വീടിന്റെ ചിത്രവും ഇപ്പോഴത്തെ വീടിന്റെ ചിത്രവും ചേർത്തിട്ടാണ് ഈ യുവാവ് മാതാപിതാക്കൾക്കൊപ്പം തന്നെ ഒപ്പമുള്ള ചിത്രം പങ്കുവെച്ചിട്ടുള്ളത് എപ്പോൾ വേണമെങ്കിലും വെള്ളം കയറാൻ പോകുന്ന ഒരു കൊച്ചു വീട്ടിലായിരുന്നു അവനു ഉൾപ്പെടെ ഒമ്പത് അഗങ്ങൾ ഉള്ള കുടുംബം കഴിയുന്നതായിരുന്നു ഇത് ആയിരുന്നു കഠിനാധ്വാനം ചെയ്താൽ ആയിട്ട് അവനെ പോലീസുകാരനുമായി മാറിയിട്ടുള്ളത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.