പുലിയിൽ നിന്നും സ്വന്തം ജീവൻ പോലും നോക്കാതെ അനുജനെ രെക്ഷിച്ച് ചേച്ചി,സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സംഭവം കൊടൂര വൈറൽ !!

സോഷ്യൽ ലോകം ഇരട്ട ചങ്കുകാരി ചേച്ചി കുട്ടി എന്ന് വിശേഷിപ്പിച്ച ആ ഒരു പൊന്നുമോൾ ഇതാണ് അങ്ങനെ വിളിക്കാനുള്ള കാരണം എന്താണെന്ന് വെച്ചാൽ അനുജനും ഭക്ഷണം ആകാനായി എത്തിയ പുലിയോട് പൊരുതി കൊണ്ട് അനുജന്റെ ജീവൻ സംരക്ഷിച്ചു പിടിച്ച പുലി കുട്ടിയായി ചേച്ചി വിശ്വസിക്കാൻ ഇത്തിരി പ്രയാസമെല്ലാം തോന്നുമെങ്കിലും വിശ്വസിച്ചേ മതിയാ കൂടെപ്പിറപ്പിനെ അലറി വരുന്ന പുലിയുടെ നിന്നും സ്വന്തം ജീവൻ പോലും.

   

നോക്കാതെ തന്നെ രക്ഷിക്കുന്ന ചേച്ചി കുട്ടി പുലിയുടെ അക്രമത്തിൽ മുഖവും കഴുത്തും എല്ലാം തന്നെ ചോരയിൽ കുളിച്ചിട്ട് പോലും അവൾ അനിയനെ മാറോട് ചേർത്ത് ഒരു കോറൽ പോലും എൽക്കാതെ രാജ്യത്തിന്റെ ധീരരായിട്ടുള്ള കുട്ടികളുടെ പട്ടികയിലേക്ക് രാഗി ചെയ്തു എന്നത്തെയും പോലെ തന്നെ പാടത്തുള്ള കളി കഴിഞ്ഞ് അനുജനെ കൂടി വീട്ടിലേക്ക് മടങ്ങുമ്പോൾ അവരുടെ മുന്നിലേക്ക് പുലി ചാടി വീണത് പാഞ്ഞ പോലെയുള്ള നഖം.

അവന്റെ കാറ്റിലേക്ക് ആഴ ഇറങ്ങി എന്നാൽ അവനെ അവൾ കൈവിട്ടില്ല അവൻ അവളെ പൊതിഞ്ഞുപിടിച്ചു എന്നാൽ രാഖിയെയും അനുജനെയും പുലി ആക്രമിക്കുന്നത് കണ്ട് അലറിവിളിച്ച് നാട്ടുകാർ പാഞ്ഞു ചെയ്തുകൊണ്ടുതന്നെ മാത്രമാണ് പുലി കാട്ടിലേക്ക് മറന്നുപോയത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.