സകല കടവും തീരും… ഇത് കാര്യം ചൊവ്വാഴ്ച്ച ചെയ്‌താൽ മാത്രം മതി !!

എത്ര ശ്രമിച്ചിട്ടും തീരാത്ത കടബാധ്യതയും എല്ലാം അവസാനിക്കാനായി ചൊവ്വാഴ്ച ദിവസം ചെയ്യാനായി കഴിയുന്ന വളരെ ലളിതമായിട്ടുള്ള ഒരു പരിഹാരമാണ് എന്ന് ഞാനിവിടെ പറയാനായി പോകുന്നത് മുംബൈ ഈ ചാനൽ ആദ്യമായിട്ട് കാണുന്ന എല്ലാ ആളുകളും സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യാനും അടുത്തുള്ള ബെൽ ബട്ടൺ പ്രസ് ചെയ്യാനും മറക്കരുത് അപ്പോൾ എല്ലാ ദിവസവും വീടിന്റെ വീഡിയോ നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ലഭിക്കുന്നത് ആണ് പൊതുവായിട്ട്.

   

നമ്മൾ സമ്പാദിക്കുന്ന പണം നമ്മുടെ ചെലവിന് പോലും തികയാത്ത ഒരു അവസ്ഥ വരുമ്പോൾ വളരെ പെട്ടെന്ന് ഉണ്ടാകുന്ന ആവശ്യങ്ങൾക്ക് അതായത് ഹോസ്പിറ്റൽ കേസ് വരുമ്പോൾ അല്ലെങ്കിൽ വിവാഹം മക്കളുടെ ഉയർന്ന വിദ്യാഭ്യാസം ഒഴിവാക്കാത്ത ആവശ്യങ്ങളെല്ലാം അനുഭവപ്പെടുമ്പോൾ നമ്മൾ മറ്റുള്ള ആളുകളിൽ നിന്നും കടം വാങ്ങേണ്ടതായിട്ട് വരുന്നു ഒരു ആറുമാസം അല്ല എങ്കിൽ ഒരു വർഷത്തിനുള്ളിൽ കടം തിരികെ കൊടുക്കാം.

എന്നുള്ള ഒരു ഉദ്ദേശത്തോടുകൂടി ആയിരിക്കും നമ്മൾ പണം വാങ്ങാനായി പോകുന്നത് എന്നാൽ നമ്മൾ ഉദ്ദേശിച്ച സമയത്ത് അല്ലെങ്കിൽ നമ്മൾ പ്രതീക്ഷിച്ച ആ സമയത്ത് ബാധ്യത അവസാനിക്കാനായി ചിലപ്പോൾ നമുക്ക് സാധിച്ചു എന്നു വരില്ല നമ്മുടെ കടബാധ്യത അവസാനിക്കണമെങ്കിൽ ആദ്യമേ നമുക്ക് പണത്തിന്റെ വരവ് വർധിക്കണം ഉത്സവത്തോടുകൂടി തന്നെ കഠിനാധ്വാനം ചെയ്താൽ മാത്രമാണ് നമ്മൾ ഉദ്ദേശിക്കുന്ന രീതിയിലുള്ള വരുമാനം നമുക്ക് വന്നുചേരുകയുള്ളൂ ചില ആളുകളെ അധ്വാനം ചെയ്താലും അവരുടെ കഷ്ടപ്പാടിന് അനുസരിച്ച്.

പ്രതിഫലം ചിലപ്പോൾ ശമ്പളം കൂടുതൽ ആണ് എകിലും കറന്റ്‌ ആയി ലഭിക്കുകയില്ല നീ ശമ്പളം കിട്ടിയാലും ആ ശമ്പളം വന്ന വഴിയെ തന്നെ വേഗം ചെലവായി പോകുന്നത് അണ് ആളുകളുടെ കൈകളിൽ പണം വന്നാലും ആ പണം അധികം ദിവസം നിൽക്കില്ല പലതരത്തിലുള്ള പാഴ് ചെലവുകളും ഉണ്ടായിക്കൊണ്ട് വന്ന വഴിയിൽ തന്നെ പോകുന്നതാണ് ആളുകളെത്രത്തോളം സമ്പാദിച്ചാലും ശരി അവരുടെ കടബാധ്യതകൾ അവർക്ക് തന്നെ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.