തനിക്ക് കിട്ടിയ സ്ത്രീധനം ലക്ഷകണക്കിന് രൂപ, സ്വർണാഭരങ്ങൾ , കാർ, പ്രദർശിപ്പിച്ച വരന് കിട്ടിയ 8ന്റെ പണി !!

സ്വർണം ഉച്ചകണക്കിന് വിലയുള്ള കാർ തനിക്ക് കിട്ടിയ സ്ത്രീധനം എന്നിവ നശിപ്പിച്ച വരനു കിട്ടിയ പണി പെൺകുട്ടികൾ സ്ത്രീധനത്തിന്റെ പേരിൽ ഭർത്താവിന്റെ അടുക്കൽ നിന്നും അനുഭവിക്കുന്ന ഉപദ്രവങ്ങളെ കുറിച്ച് അവധി വാർത്തകൾ എല്ലാം ദിനംപ്രതി പുറത്തേക്ക് വരുന്നത് എന്നാൽ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ മറ്റൊരു വീഡിയോ ആണ് ഇപ്പോൾ വൈറലായി മാറുന്നത് തനിക്ക് ലഭിച്ച സ്ത്രീധനം എല്ലാ ആളുകളെയും കാണിച്ചുകൊണ്ട് പൊങ്ങച്ചം പറയുന്ന.

   

വീഡിയോ ആണിത് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി തോടുകൂടി തന്നെ പുലിവാല് പിടിക്കുകയാണ് കല്യാണ ചെറുക്കൻ സംഭവം നടന്നത് ഉത്തർ പ്രദേശിൽ നിന്നാണ് നേരത്തെ തന്നെ കല്യാണം പെണ്ണിന്റെ വീഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയകളിൽ വളരെയധികം വൈറലായി മാറിയിട്ടുണ്ടായിരുന്നു ത്തോളം വലുപ്പമുള്ള സ്വർണം ശരീരത്തിൽ അണിഞ്ഞു നിൽക്കുന്ന കല്യാണ പെണ്ണിന്റെ വീഡിയോ എല്ലാ ഭാഗത്തുനിന്നും വളരെയധികം.

വിമർശനമാണ് ഏറ്റുവാങ്ങിയിട്ടുള്ളത് അന്ന് തന്നെ വധു അണിയുന്നത് 500 പവന്റെ സ്വർണമാണ് എന്ന് ആണ് വന്നിട്ടുള്ള റിപ്പോർട്ടുകൾ എന്നാൽ ആ വിവാഹത്തിന് മറ്റൊരു വീഡിയോ കൂടി പുറത്തേക്ക് വന്നതോടുകൂടി കല്യാണ ചെറുക്കൻ എട്ടിന്റെ പണിയാണ് കിട്ടിയത് വിവാഹത്തിന് സ്ത്രീധനമായി ലഭിച്ചത് 41 ലക്ഷം രൂപയുടെ നോട്ടുകൾ ഒരു വളരെ വലിയ പാത്രത്തിലാണ് വെച്ചിട്ടുള്ളത് കൂടാതെ തന്നെ സ്വർണം അഭരണങ്ങൾ വെള്ളിനണയങ്ങൾ ലക്ഷം വരെയുള്ള താക്കോല് പോലും പ്രദർശിപ്പിക്കുന്ന വച്ചിട്ടുണ്ട് ഇതെല്ലാം തന്നെ ചുറ്റിലും നിന്ന് ആളുകൾ വീഡിയോ എടുക്കുന്നത് നമുക്ക് കാണാനായി കഴിയുന്നതാണ് കൂടാതെ തനിക്ക് ലഭിച്ച സ്ത്രീധനം ഒന്നരക്കോടിയോളം വരും എന്ന് പൊങ്ങച്ചം പറയുന്ന ഒരു യുവാവിനെയും നമുക്ക് കാണാനായി കഴിയുന്നതാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.