മകൻ മരിച്ചു പോയപ്പോൾ മകൻ വെച്ച വീട്ടിൽ നിന്നും മരുമകളെ ആട്ടി പുറത്താക്കി, എന്നാൽ കാലം അവർക്ക് സൂക്ഷിച്ചുവച്ചത് കണ്ടോ

പതുക്കെ പറയൂ അമ്മ ആ പാവം കേൾക്കും കേട്ടാൽ കേൾക്കട്ടെ എനിക്ക് വയ്യ എല്ലാറ്റിനും കൂടി ചിലവിനും കൊടുക്കാൻ കിരൺ വളരെ ദേഷ്യത്തിന്റെ പറഞ്ഞു ഏട്ടാ നിനക്ക് എത്ര വെച്ചു വിളമ്പി തന്നിട്ടുണ്ട് ഏട്ടത്തി എന്നിട്ടും എങ്ങനെ നിനക്ക് പറയാനായി തോന്നുന്നു കീർത്തി പറയുന്നത് കേട്ട് ഉറഞ്ഞുതുള്ളി അവൻ അവിടെ നിന്നും പോയി അവൻ പറയുന്നതും കാര്യമില്ലേ കീർത്തി കിഷോറും മരിച്ചു ഇപ്പോൾ മൂന്നുമാസമായി അവരുടെ വീട്ടുകാർക്ക്.

   

വല്ല അനക്കം ഉണ്ടോ എന്ന് നോക്കിക്കോ നാളെ കിരണിനും ഒരു കുടുംബമായി ജീവിക്കേണ്ടത് തന്നെയല്ലേ ഇവളുടെയും പെൺകുട്ടികളെയും കൂടി നോക്കാനായി കഴിയുമ്പോ അത് മൂന്നുമാസമായി ഉള്ളൂ അമ്മയുടെ മകൻ ഞങ്ങളുടെ ഏട്ടൻ മായ ചേച്ചിയുടെ ഭർത്താവ് മരിച്ചിട്ട് എത്രയും പെട്ടെന്ന് ഇവർ ഇത് മറന്നോ അമ്മയുടെ പേരിലാണ് എങ്കിലും ഏട്ടൻ വെച്ചതാണെന്ന് വീടാണിത് ഏട്ടത്തിക്കും കുഞ്ഞുങ്ങൾക്കും കൂടി അവകാശമുള്ള വീടാണ് നിങ്ങളെ പറയുന്നതിലും പ്രവർത്തിക്കുന്നതിലും ഈശ്വരൻ പോലും നമ്മുടെ അച്ഛനുണ്ടായിരുന്നു എങ്കിൽ ഇങ്ങനെ ഒരു സംസാരം ഇവിടെ ഉണ്ടാകാൻ സമ്മതിക്കുമായിരുന്നോ.

ആ നീ ഏട്ടത്തിപുരാണം പറഞ്ഞു ഇവിടെ ഇരുന്നുനോ എനിക്ക് വേറെ പണിയുണ്ട് അവർ അകത്തേക്ക് പോയി റൂമിലെല്ലാം കേട്ടുകൊണ്ട് തന്നെ മായ ഉണ്ടായിരുന്നു മായാ ഡിഗ്രി കഴിഞ്ഞ ഉടനെ ആയിരുന്നു കിഷോർ ആയിട്ടുള്ള അവന്റെ വിവാഹം അച്ഛനും അമ്മയും കുടുംബക്കാരും ആലോചിച്ചു നടത്തിയിട്ടുള്ള വിവാഹം ഒരു ജോലി വാങ്ങിയശേഷം കല്യാണം എന്നായിരുന്നു ആഗ്രഹം എങ്കിലും വീട്ടുകാരുടെ സ്നേഹം പൂർവമുള്ള നിർബന്ധിച്ച് അവർ വഴങ്ങി കിഷോറും വിവാഹത്തിന് ശേഷം അവൾ സന്തുഷ്ടയായിരുന്നു സ്നേഹവും അവർ പറയുന്നത് ദേവവാക്യവുമായി.

എടുത്തിരുന്ന അമ്മയും അനിയനും അനിയത്തിയും കൂടെ അവരുടെ ജീവിതത്തിലേക്ക് വന്ന രണ്ട് കണ്മണികളും എല്ലാംകൊണ്ടും സന്തോഷം പറഞ്ഞിട്ടുള്ള ജീവിതം മൂന്നുമാസങ്ങൾക്കു മുമ്പ് എല്ലാം തന്നെ മലക്കം മറഞ്ഞു ജോലി കഴിഞ്ഞു മടക്കുന്ന വഴി കിഷോർ വാഹനം അപകടത്തിൽപ്പെട്ടു ഒരുമാസം ആശുപത്രിയിൽ കിടന്നു എങ്കിലും അയാൾ ജീവിതത്തിലേക്ക് മടങ്ങിയില്ല 7 ദാമ്പത്യ വർഷത്തെ ജീവിതത്തിനോടുവിൽ അവൾ വിധവയായി ആ ഷോപ്പിൽ നിന്ന് പൂർണമായിട്ട് മാറാനായിട്ട് ഇപ്പോഴും അവൾക്ക് കഴിഞ്ഞിട്ടില്ല ഒരുപാട് സമയത്തിന് ശേഷം കീർത്തിമായുടെ റൂമിൽ വന്നു ഏട്ടത്തി അത്താഴം കഴിക്കാൻ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.