ശരീരത്തിൽ മുഴുവൻ വെള്ളപ്പാണ്ട് ആണ് ആണ് മോനെ ഞാൻ വരണോ മോനെ? അമ്മ വരണം അമ്മ വന്നേ പറ്റൂ!!

അമ്മ എന്നാൽ ഓരോരുത്തരും ആളുകൾക്കും ഏറ്റവും പ്രിയപ്പെട്ടത് എന്നാണ് അർത്ഥം എന്റെ മനസ്സിൽ അമ്മ എന്നാൽ ത്യാഗത്തിന്റെയും വാഹനത്തിന്റെയും മൂർത്തി ഭാവമാണ് മക്കൾക്ക് വേണ്ടി സ്വന്തം ജീവിതവും ജീവനും എല്ലാം ഒഴിഞ്ഞു വെച്ചവൾ ആകണം ഒരു കുഞ്ഞു ജീവനെ 10 മാസം അവരുടെ വയറ്റിൽ ചുവന്നു കൊണ്ട് നൊന്ത് പ്രസവിച്ച് കഷ്ടപ്പാടുകൾ എല്ലാം സഹിച്ച് വളർത്തി എടുക്കുന്നവൾ എന്നും ഞാൻ ഇവിടെ പറയുന്ന ഭാവങ്ങൾ.

   

ഉൾക്കൊണ്ടുവരായി മാറും അമ്മയെക്കാൾ സ്നേഹം തരാനായി ദൈവത്തിനു മാത്രം എന്നും അമ്മയാണ് സ്നേഹമെന്നും അമ്മയ്ക്ക് തുല്യം അമ്മ മാത്രമേ എന്നും ഇപ്പോൾ ഇങ്ങനെയുള്ള ഒരു കുറിപ്പാണ് ഇപ്പോൾ എവിടെ വയറിലായി മാറുന്നത് ആ ഒരു കുറിപ്പ് ഇങ്ങനെയാണ് അമ്മയെ ഒന്ന് വേഗം ഒരുങ്ങു പത്തുമണിക്ക് പരിപാടി ആരംഭിക്കും അതിനുമുമ്പ് അവിടെ എത്തണം ഞാൻ വരുന്നില്ല മോനെ പോയിട്ട് വാ അങ്ങനെ പറഞ്ഞാൽ പറ്റില്ല.

അമ്മ വന്നേ പറ്റൂ അമ്മ വന്നാൽ മോനെ നാണക്കേട് ആകും ഒന്നാമത്തെ ഈ ഒരു നശിച്ച വെള്ളപ്പാണ്ട് അതും തന്നെയല്ല അവിടെയും ഒരുപാട് പ്രമുഖ ആളുകൾ പങ്കെടുക്കുന്നുണ്ട് നല്ല ഒരു സാരി പോലും ഇല്ല ഇതൊന്നും തന്നെ സാരമില്ല അമ്മ വരണം അമ്മ വന്നില്ല എങ്കിൽ ഞാനും പോകുന്നില്ല നിനക്ക് അറിയാമല്ലോ മോനെ ഇതിനു മുമ്പ് ഞാൻ വന്നപ്പോൾ എല്ലാം നിന്റെ കൂട്ടുകാരൻ നിന്നെ കളിയാക്കുന്നത് അമ്മ അതൊന്നും കാര്യമാക്കേണ്ട എന്റെ കൂട്ടുകാർ കളിയാക്കും എന്ന് ഓർത്ത് എനിക്ക് എന്റെ അമ്മയെ കളയാൻ കഴിയുമോ മോനെ അതെല്ലാം അമ്മ ഒന്നും പറയണ്ട.

ഇനി പറഞ്ഞു നിന്നാൽ സമയം പോകും വേഗം ഒരുങ്ങിയിറങ്ങ് ഇന്ന് സ്കൂൾ വാർഷികമാണ് ഈ കഴിഞ്ഞ വർഷം നടന്ന പ്ലസ് ടു പരീക്ഷയിൽ ഉയർന്ന മാർക്ക് വാങ്ങിയ കുട്ടികളെ ഇന്ന് അനുമോദിക്കുന്ന ചടങ്ങുണ്ട് സ്കൂളിലെത്തിയപ്പോഴേക്കും കൂട്ടുകാരെല്ലാം ചുറ്റിലും കൂടി എടാ നിന്നെ അനുമോദിക്കുന്നതിനായി ഈ വേഷമന്ത്രി തന്നെ എത്തിയിട്ടുണ്ട് പിന്നെ സിനിമ താരങ്ങളും കലക്ടറും പരിപാടി തുടങ്ങാറായി നമുക്ക് ഹാളിൽ കയറി ഇരിക്കാം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.