പുറത്ത് മാതൃക ദമ്പതികൾ, എന്നാൽ ഇരുവരും പരസ്പരം ചെയ്യുന്നത് അറിഞ്ഞു വേലക്കാരി ഞെട്ടി

അഞ്ചര ആയപ്പോഴാണ് അവൾ ഞെട്ടി ഉണർന്നത് അഞ്ചുമണിക്ക് അടിച്ച് അലറാം ഓഫ് ചെയ്ത് അപ്പോഴാണ് ഓർമ്മയിലേക്ക് എത്തിയത് ദൈവമേ എന്നും വൈകിത്തന്നെ ചുറ്റിപ്പിടിച്ച് എടുക്കുന്ന മുരുകന്റെ കൈകൾ അവൾ എടുത്തു മാറ്റി അവൾ അടുക്കളയിലേക്ക് ഓടി കോളനിയിലെ വാസികൾ ആണ് മുരുകനും മീനയും മുരുകൻ ഒരു ചുമട്ടുതൊഴിലാളിയാണ് മീന കോളനിക്ക് അപ്പുറത്ത് വളരെ വലിയ മതിൽക്കെട്ടിനുള്ള ഫ്ലൈറ്റിൽ ആണ് വീട്ടു ജോലി ചെയ്യുന്നത് അവളെയും മക്കളെയും പട്ടിണിക്ക് ഇടാതെ തന്നെ.

   

പോറ്റാനുള്ള തന്റെ കഴിവിൽ വിശ്വാസമുള്ളത് കൊണ്ട് എന്തോ അവൾ ജോലിക്ക് പോകുന്നതിൽ അവന് അത്ര താല്പര്യം ഇല്ലായിരുന്നു പിന്നെ കുട്ടികൾക്ക് കുറച്ചുകൂടി മെച്ചപ്പെട്ട ഒരു ജീവിതം കിട്ടുമെന്ന് അവളുടെ വാക്കുകൾ അയാൾ തള്ളിക്കളഞ്ഞില്ല കുട്ടികളിൽ രണ്ടായാലും പണ്ട് മാരിയമ്മൻ കോവിയിൽ വച്ച് എണ്ണമയം ഇല്ലാത്ത മുടിയിൽ കണ്ട കന്യകാമരവും മല്ലിയും ചൂണ്ടി ആ പത്തൊമ്പത് കാരിയോട് ഉള്ള പ്രണയം ഇപ്പോഴും അതുപോലെ തന്നെ നിലനിൽക്കുന്നുണ്ട് മുരുകന്റെ മനസ്സിൽ.

തന്റെ കുടുംബത്തെയും ആ കോളനിയെയും ചുറ്റിപ്പറ്റിയിട്ടാണ് മുരുകന്റെ ജീവിതവും അതിനു പുറത്ത് ഒരു ലോകത്തെക്കുറിച്ച് അയാൾ ചിന്തിച്ചിട്ടില്ല എന്നുള്ളതാണ് സത്യം ഒറ്റമൂലി വീടിന്റെ വാതിലിന്റെ അരികിൽ വള്ളികൾ പൊട്ടിയ കസേരയിൽ ഇരിക്കുമ്പോഴാണ് മീന അയാളുടെ നേരെ കട്ടൻ ചായ നീട്ടിയത് അയാളത് വാങ്ങിയതും മുഖത്തേക്ക് പോലും നോക്കാതെ അവൾ അടുക്കളയിലേക്ക് നടന്നു നീ ഈ പെണ്ണിന് ഇത് എന്താണ് സംഭവിച്ചത് അല്ലെങ്കിൽ അണ്ണാ അണ്ണാ എന്ന് വിളിച്ചു പുറകെ.

നിന്നു മാറില്ല ഇതിപ്പോൾ കുറച്ചുദിവസമായി തുടങ്ങിയിട്ട് പണിയൊക്കെ തീർന്നാൽ ഫോണിൽ തോണ്ടി കളിക്കുന്നത് കാണാം ഫ്ലാറ്റിലെ മാഡത്തിന്റെ പഴയ ഫോണാണ് എന്നാണ് പറഞ്ഞത് 7 മണിയാകുമ്പോൾ തന്നെ അവൾ അണിഞ്ഞു ഒരുങ്ങി സാരിയുടെ മുന്താണിയിൽ പിന്ന് ചേർത്ത് കുത്തിക്കൊണ്ട് അവൾ മുരുകനെ നോക്കി എല്ലാം റെഡിയാക്കി വെച്ചിട്ടുണ്ട് പിള്ളേര്.

സ്കൂളിൽ വിടാൻ മറക്കേണ്ട മറുപടിക്ക് കാത്തുനിൽക്കാതെ അവൾ വേഗം ഇറങ്ങി നടന്നു മുരുകന്റെ മനസ്സിൽ ഒരു നീറ്റൽ ഉണ്ടായിരുന്നു പോകുന്നതിനു മുമ്പ് ചേർന്ന് നിന്ന് ഒരു യാത്ര പറയാറുണ്ടായിരുന്നു പതിവുകൾ എല്ലാം തന്നെ തെറ്റിയിട്ടുണ്ട് ഫ്ലാറ്റിന്റെ വലിയ മതിൽക്കെട്ടിന്റെ ഉള്ളിലേക്ക് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.