നെഞ്ചോട് ഗര്‍ഭിണിയായ ഭാര്യയെ ചേര്‍ത്ത് പിടിച്ചു, സെല്‍ഫി പിന്നെ അവളെ കൊക്കയിലേക്ക് തള്ളിയിടൽകാരണം കേട്ടോ

ഭാര്യ ഗർഭിണിയായി കഴിഞ്ഞാൽ ഭാര്യയെക്കാൾ ടെൻഷൻ ആയിരിക്കും ചില ഭർത്താക്കന്മാർക്ക് ഭാര്യയേക്കാൾ ശ്രദ്ധ ഓരോ ഭർത്താക്കന്മാർക്കും ഉണ്ടാകും ഭാര്യയുടെ എല്ലാ ആഗ്രഹവും സാധിച്ചു നൽകാനും ഭർത്താക്കന്മാർ വളരെയധികം ശ്രമിക്കുന്നു എന്നാൽ ഗർഭിണിയായിട്ടുള്ള ഭാര്യയെ അവളുടെ ആഗ്രഹം അനുസരിച്ച് പല മുകളിൽ തന്നെ സന്ദർശത്തിനു എത്തിച്ചുകൊണ്ട്.

   

അവിടെ നിന്നും തള്ളിയിട്ടു കൊലപ്പെടുത്തിയിട്ടുള്ള ഒരു ഭർത്താവിന്റെ വാർത്തയാണ് ഇപ്പോൾ എത്തിയിട്ടുള്ളത് ടർക്കിയിലെ മുതലയിൽ ലോകത്തെ ഞെട്ടിച്ചുള്ള ഈ സംഭവം നടന്നിട്ടുള്ളത് 2018 ലാണ് എങ്കിലും ദൃശ്യം സഹിതം തന്നെ ഞെട്ടിക്കുന്ന സത്യം പുറത്തുവരുന്നത് ഇപ്പോഴാണ് നാൽപ്പതുകാരൻ ആയിട്ടുള്ള ഫൈസലാണ് 32 കാരി ആയിട്ടുള്ള ഭാര്യ സമ്മറിയെ.

നിഷ്കളങ്കം തന്നെ കൊലപ്പെടുത്തിയതും ഭാര്യയും ഒത്തു എടുത്ത സെൽഫി ചിത്രങ്ങൾ ഇപ്പോൾ പുറത്തുവന്നിരിക്കുകയാണ് ഡെയിലി മെയിലാണ് വാർത്ത റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തിട്ടുള്ളത് 2018ലാണ് യുവതി മലമുകളിൽ നിന്നും വീണുട്ടുള്ളത് ആയിരം അടി മുകളിൽ നിന്നാണ് ഏഴുമാസം ഗർഭിണി ആയിട്ടുള്ള ഇവൾ താഴേക്ക് വീണത് സംഭവസ്ഥലത്ത് വച്ച് തന്നെ യുവതിയും യുവതിയുടെ ഉള്ളിൽ.

ഉണ്ടായിരുന്ന കുഞ്ഞും മരിച്ചു ഇതു കുടുംബത്തെ ആദ്യത്തെ വേദനിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നു ഭാര്യയെ സന്തോഷിപ്പിക്കാൻ ആണ് മലമുകളിലേക്ക് കൊണ്ടുപോയത് എന്നാണ് ആ യുവാവ് പറഞ്ഞത് അവിടെ നിന്നും നിരവധി ആയിട്ടുള്ള സന്തോഷ ചിത്രങ്ങളും സെൽഫിയും പകർത്തി ഫോട്ടോ എടുത്ത ശേഷം ഭാര്യ ഫോണിൽ ബാങ്കിലേക്ക് ഇട്ടു പിന്നീട് ഫോൺ എടുക്കാനായി ഭാര്യവീടും ആവശ്യപ്പെട്ടു അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഞാൻ പോയപ്പോൾ വളരെ വലിയ ഒരു അലർച്ച കേട്ടു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ കാണുക.