നവവധൂവരന്‍മാര്‍ കല്യാണംകഴിഞ്ഞ ഉടന്‍ ഉടക്കി; ഞെട്ടി നാട്ടുകാര്‍

വിവാഹത്തിന് മുമ്പും അത് കഴിഞ്ഞും കാമുക്കമാർക്ക് ഒപ്പം തന്നെ ഒളിച്ചോടി അവരെ കുറിച്ചുള്ള കഥകൾ പലതും ഉണ്ട് എന്നാൽ വിവാഹം കഴിഞ്ഞു വരന്റെ വീട്ടിലേക്കുള്ള യാത്രയിൽ വീട് പടിക്കൽ എത്തിയപ്പോൾ വീട്ടിൽ കയറില്ല എന്ന് വാശിപിടിച്ചു പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ കയറിയ കഥയാണ് ഇപ്പോൾ തളിപ്പറമ്പിൽ നിന്നും എത്തുന്നത് ഒരു വർഷം മുമ്പാണ് ദുബായിൽ ജോലി ചെയ്യുന്ന യുവാവ് പയ്യന്നൂരിലുള്ള യുവതിയുടെ വിവാഹം നിശ്ചയിച്ചിട്ടുള്ളത് ദുബായിൽ നിന്നും നവമ വരൻ ഭാവി ഭാര്യക്ക്.

   

മൊബൈൽ ഫോൺ ഉൾപ്പെടെയുള്ള സമ്മാനങ്ങൾ എല്ലാം തന്നെ നൽകിയിട്ടുണ്ടായിരുന്നു ഇതിലൂടെയാണ് ഇവർ സംസാരിച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നു അവസാനം വിവാഹത്തിനായി വീട്ടിലേക്ക് എത്തിയ തുടർന്ന് ഞായറാഴ്ച ഇരു ആളുകളുടെയും വിവാഹം വളരെയധികം ആർഭാടമായി തന്നെ നടന്നു സംഭവങ്ങളുടെ തുടക്കം വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് എത്തിയ യുവതി വരന്റെ വീട്ടിൽ കയറില്ല.

എന്ന് വാശിപിടിച്ചു നിന്നു തുടർന്ന് ബന്ധുക്കളോടൊപ്പം തിരിച്ചു പോകണം എന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ട് ബഹളം ഉണ്ടാക്കി കൂടി പ്രശ്നം പോലീസിന് മുമ്പിൽ എത്തിയതോടെയാണ് ഇവർ പിണങ്ങിയതിന് പിന്നിലെ കഥ പറയുന്നത് വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് വരേണ്ട വീട്ടിലേക്കുള്ള യാത്രയിൽ വധുവിന്റെ ഫോണിലേക്ക് വന്ന ഒരു സന്ദേശവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് അതുവും തമ്മിൽ ഒരു വഴക്കിടുകയായിരുന്നു.

കാമുകന്റെ മെസ്സേജ് ആയിരുന്നു ഇത് തമ്മിലുള്ള ചാറ്റും ഭർത്താവ് കണ്ടു ഇതിന്റെ പേരിൽ ഭർത്താവ് വധുവിനെ ചോദ്യം ചെയ്തു ഇരുവരും തമ്മിൽ ഉടക്ക് ഉണ്ടാവുക ആയിരുന്നു തനിക്ക് ഇനി അവിടെ നിൽക്കാൻ കഴിയില്ല എന്ന് യുവതി വാശിപിടിച്ചു ഇതോടുകൂടിയാണ് പെൺകുട്ടികളെ വിളിച്ചു വരുത്തുകയും സംഭവം പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ എത്തുകയും ചെയ്തത് പോലീസ് അനുരഞ്ജനത്തിന് എല്ലാം തന്നെ ശ്രമിച്ചുവെങ്കിലും അതും തീരുമാനത്തിൽ തന്നെ ഉറച്ചുനിന്നു തുടർന്ന് താലിമാല തിരിച്ചു തരണം എന്നായി വരന്റെ വീട്ടുകാർ മാല ഊരി നൽകിയ യുവതി തനിക്ക് പട്ടാമ്പിക്കാരനായിട്ടുള്ള കാമുകനോട് ഒപ്പം പോക്കാൻ ആണ് താല്പര്യമെന്ന് പറഞ്ഞു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.