മാലിന്യ കൂമ്പാരത്തിൽ പിറന്ന കുഞ്ഞിനെ ഉപേക്ഷിച്ചു, എന്നാൽ വർഷങ്ങൾക്കുശേഷം ഈ അമ്മയ്ക്ക് സംഭവിച്ചത് കണ്ടോ

ഹോസ്പിറ്റലിൽ അബോർഷൻ ചെയ്യാൻ എത്തിയ അവളെ ഡോക്ടർ അതിൽ നിന്നും അവളെ വിലക്കിയത് അവളുടെ ദുർബലമായുള്ള ശരീരപ്രകൃതിയാണ് അബോഷൻ ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ ജീവനു ആപത്തു വരെ സംഭവിക്കാമെന്ന് ഡോക്ടർമാർ പറഞ്ഞപ്പോൾ കൊച്ചിന് പ്രസവിക്കുക അല്ലാതെ അവളുടെ മുന്നിൽ മാർഗ്ഗങ്ങൾ ഒന്നും ഉണ്ടായിരുന്നില്ല മാതാപിതാക്കൾ വിദേശത്തായിട്ടുള്ള ഒരു കൂട്ടുകാരിയുടെ വീട്ടിൽ അവൾ കൊച്ചിന് പ്രസവിച്ചു നിക്കിയുടെ വലതുഭാഗത്ത് വലിയ മറുക് ഉള്ള ഒരു സുന്ദരൻ.

   

കുഞ്ഞിനെ മുലയൂട്ടുവാൻ ലാളിക്കാൻ അവൾ തയ്യാറായില്ല തന്റെ ജീവിതം തകർത്ത് സാത്താന്റെ കുഞ്ഞ് എന്ന് പറഞ്ഞ് അവൾ കരഞ്ഞു മാറും മുമ്പ് ആ ചോരകുഞ്ഞിനെയും കയ്യിൽ എടുത്ത് അവൾ കൂട്ടുകാരിയുടെ കാറിൽ അവൾ നഗരം ചുറ്റി ആ ചോര കുഞ്ഞിന് ഉപേക്ഷിക്കാനായി ഒരു ഇടം തിരയുകയായിരുന്നു അവൾ അവസാനം ഒരു അനാഥാലയത്തിന് മുമ്പിൽ അവളാ കുഞ്ഞിനെ ഉപേക്ഷിച്ചു ജനുവരിയിലെ തണുപ്പിൽ ആ കുഞ്ഞു വിശന്നു കരഞ്ഞപ്പോൾ ഒന്നും തിരഞ്ഞു നോക്കാൻ പോലും അവൾ തയ്യാറായില്ല കോഴ്സ് കഴിഞ്ഞപ്പോൾ അവൾ നാട്ടിലെ ഹോസ്പിറ്റലിൽ പ്രാക്ടീസ് തുടങ്ങി അന്ന് ആ അനാഥാലയത്തിന്.

മുമ്പിൽ ഉപേക്ഷിച്ചു തന്നെ കുഞ്ഞിന് എന്ത് സംഭവിച്ചു എന്ന് ഓർത്ത് അവൾ ആകാംക്ഷമുണ്ടായിരുന്നില്ല മറിച്ച് ആ പ്രസവ കൂടി മറ്റ് കുറഞ്ഞുപോയ തന്റെ സൗന്ദര്യത്തെ ഓർത്താണ് അവൾ വളരെയധികം സങ്കപ്പെട്ടത് വീട്ടുകാർ കണ്ടെത്തിയ മറ്റൊരു ഡോക്ടറുടെ മുമ്പിൽ യാതൊരു മടിയും കൂടാതെ തന്നെ അവൾ തലച്ചു അയാൾ നല്ലവൻ ആയിരുന്നു എല്ലാം മറന്നു അവളെ അവൻ സ്നേഹിച്ചു അവൾ തിരിക്കും ഒരിക്കൽ പോലും പഴയ കാര്യങ്ങൾ അവളെ അലട്ടിയില്ല ആ ദാമ്പത്യത്തിൽ മൂന്ന് കുഞ്ഞുങ്ങൾ.

ജനിച്ചു രണ്ടാളും ഒരു പെണ്ണും ഡോക്ടർ അച്ഛനെയും ഡോക്ടർ അമ്മയുടെയും പൊന്നോമകളായി ആ കുഞ്ഞുങ്ങൾ വളർന്നു കാലചക്രം അതിവേഗത്തിൽ തന്നെ കറങ്ങി നീങ്ങി യുവത്വത്തിന്റെ പ്രസരിപ്പിൽ നിന്നും വയസ്സായ കാലഘട്ടത്തിലേക്ക് അവർ പറിച്ചു നടപ്പിട്ടു മൂന്നു മക്കളും എണ്ണം പറഞ്ഞ ഡോക്ടർമാരായി മൂന്നാളുകളുടെയും കല്യാണം കഴിഞ്ഞു രണ്ട് ഡോക്ടർമാർ മക്കളെയും കൂടി ആ വീട്ടിലേക്ക് അതിഥികളായി എത്തി സന്തോഷത്തിന്റെ ദിനങ്ങൾ എന്നാൽ അവകാശത്തെ കാർമേഘം ഉരുണ്ടു കൂടിയത് വളരെയധികം പെട്ടെന്നാണ് വിധിയുടെ വികൃതി ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.