പുതിയത് ആയി വേലക്കാരി വീട്ടിൽ ക്യാമറ ഉള്ളത് അറിയാതെ ചെയ്തത് കണ്ടു, അന്തംവിട്ട് വീട്ടുടമസ്ഥർ, നാട്ടുകാരും

വേലക്കാരി വീട്ടിൽ വന്നപ്പോൾ ഒപ്പിച്ച പണി കണ്ട് വീട്ടുകാരുടെ മസ്താൻ പോസ്റ്റ് ചെയ്ത വീഡിയോ വൈറലായി മാറുന്നു പുതിയ വേലക്കാരി ആദ്യദിവസം വീട്ടിൽ എന്ത് ഒക്കെ ചെയ്തു എന്ന് ക്യാമറ നോക്കിയ ഉടമസ്ഥൻ സത്യം മനസ്സിലാക്കി വേലക്കാരിക്ക് വീട്ടിൽ ക്യാമറ ഉള്ള കാര്യം അറിയില്ലായിരുന്നു എന്ന് വേലക്കാരി ഒപ്പിച്ച പണി എന്തായാലും ഒന്ന് ഞെട്ടി എല്ലാവരും ജോലിക്ക് പോയി കഴിഞ്ഞ.

   

ഉടനെ തന്നെ ജോലിക്കാരി ഡ്രസ്സ് എല്ലാം തന്നെ ഊരികളഞ്ഞു വീട്ടിൽ എന്തൊക്കെയോ കാട്ടിക്കൂട്ടി കുറച്ചുനേരം സോഫയിൽ പോയി കിടന്നു പിന്നീട് എക്സസൈസ് ചെയ്തത് ക്ഷീണം മാറിയപ്പോൾ അലമാര തുറന്നു ഒരു ഡ്രസ്സ് എടുത്തിട്ടും ബാക്കി ജോലി തുടർന്നു എനിക്ക് പറഞ്ഞാൽ.

സ്വന്തം വീട്ടിൽ നടക്കുന്നതുപോലെ ഇവരെ എന്ത് ചെയ്യണം എന്നാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ആ വീതം ചോദിക്കുന്നത് ഒന്നുമില്ല എന്നാലും ഇവർ കാട്ടിക്കൂട്ടിയത് കുറച്ചു കൂടുതലായി പോയി ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.