ഇതുപോലൊരു ടീച്ചറെ എല്ലാവർക്കും കിട്ടട്ടെ

ഓർക്കാ പുറത്ത് സംഭവിക്കുന്നത് തമാശകൾ നമ്മെ ഒരുപാട് ചിരിപ്പിക്കാറുണ്ട് സംഭവങ്ങൾ ക്യാമറയിൽ പതിഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ അത് കൂടുതൽ രസകരമായിരിക്കും അത്തരത്തിൽ ഇന്റർനെറ്റിൽ വൈറൽ ആയിട്ടുള്ള കുറച്ചു വീഡിയോകളാണ് ഇവിടെ നമ്മൾ കാണാനായി പോകുന്നത് ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്ത് നേരെ ടോപ്പിക്ക് എടുക്കാം രണ്ട് ക്രൂരന്മാരായിട്ടുള്ള.

   

കള്ളന്മാരാണ് ഇത് ഒരു കുപ്പി ആരും കാണാതെ ഡ്രസ്സിന്റെ ഉള്ളിലാക്കി പണം കൊടുക്കാതെ മുങ്ങാനാണ് ഇവർ ശ്രമിക്കുന്നത് പ്രായം ഏറെ കൂടി പോയാലും ഈ അപ്പൂപ്പന്റെ സ്പിരിറ്റ് കണ്ടില്ലേ പാന്റ് വരുകയാണ് പുക നീ അപ്പൂപ്പന്റെ സ്പിരിറ്റ് എല്ലാവരും കണ്ടോ എന്നായി സ്റ്റേജ് ഷോയിൽ പാടുമ്പോൾ അല്പം വെറൈറ്റി എൻട്രി അത്യാവശ്യമാണ് അങ്ങനെ ഈ ഗായകൻ സ്റ്റേജ് പണിക്കാരനെ സോപ്പിട്ട് ഒരു ഉഗ്രൻ എൻട്രി തന്നെ ഒപ്പിച്ചു നമുക്ക് ഒന്ന് കാണാം ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

https://youtu.be/drNRfCqVFTI