സൗജന്യ സോളാർ വരുന്നു.കറന്റ്‌ ബില്ല് ഇനിയില്ല, വീടുകളിലേക്ക് കേന്ദ്ര സഹായം

നമ്മുടെയെല്ലാം വീടുകളിൽ കെഎസ്ഇബിയുടെ വൈദ്യുതിയാണ് നമ്മളെല്ലാവരും ഉപയോഗിക്കുന്നത് അതുപോലെതന്നെ എല്ലാം തന്നെ വെല്ലുവിളികൾ നമ്മൾ നേരിടുകയാണ് സാമ്യമായിട്ടുള്ള പ്രതിസന്ധിയിൽ കെഎസ്ഇബിയെ സാമ്പത്തികമായിട്ടുള്ള പ്രതിസന്ധി ബാധിച്ചിരിക്കുന്ന ഒരു അവസ്ഥയും എല്ലാം ഉണ്ട് ഏറ്റവും വളരെയധികം വില കൊടുക്കേണ്ടി വരുന്ന.

   

ഒരു കാലഘട്ടത്തിലേക്ക് നമ്മൾ വരികയാണ് ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്ന ഇൻഫർമേഷൻസ് എല്ലാം വീഡിയോ മുഴുവനായിട്ടും കാണുക ഈ വീഡിയോ നിങ്ങൾ കാണുന്നത് ഫേസ്ബുക്കിലൂടെയാണ് എങ്കിൽ ചാനൽ ഫോളോ ചെയ്യാനും നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഓണാക്കാനും മറക്കരുത്.

എന്നാൽ മാത്രമാണ് നമുക്ക് ഇതുപോലത്തെ വരുന്ന അപ്ഡേറ്റ് ആയിട്ടുള്ള ന്യൂസുകൾ എല്ലാം അറിയാനും അതിനെക്കുറിച്ച് വീഡിയോസ് എല്ലാം തന്നെ ഷെയർ ചെയ്യാൻ നമുക്ക് സാധിക്കുകയുള്ളൂ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

https://youtu.be/RwHd_MZzKbM