ജനുവരി 26ന് ഇവർക്ക് 6000 രൂപ ശ്രദ്ധിക്കൂ കിസാൻ സമ്മാൻ നിധി

പുതിയൊരു വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും സ്വാഗതം വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു വാർത്തയാണ് പറയാനായി പോകുന്നത് നമുക്കറിയാം ക്രിസാൻ സമ്മാന നിധി ആനുകൂല്യങ്ങൾ ഈ ആനുകൂല്യങ്ങൾ മുടങ്ങാതെ തന്നെ അല്ല നാലു മാസവും കൂടുമ്പോൾ നമ്മുടെ ബാങ്കിൽ എത്തുകയാണ് യാതൊരുവിധത്തിലുള്ള വീഴ്ചയും ഇതുവരെ ആയിട്ടും കേന്ദ്രസർക്കാർ വരുത്തിയിട്ടില്ല എന്നുള്ളത്.

   

വളരെ ആശ്വാസ ഒരു കാര്യം തന്നെയാണ് ഏകദേശം 15 നമ്മൾ ഇതുവരെ ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട് പതിനാറാമത്തെ 2000 രൂപ ഇപ്പോൾ ലഭിക്കും ഇത് സംബന്ധിച്ച് വളരെ വ്യക്തമായ അറിയിപ്പ് ജനുവരി മാസം ഇരുപത്തിയാറാം തീയതി ലഭിക്കുമോ ഇതിനെ കുറിച്ചുള്ള അറിയിപ്പ്.

നമുക്ക് നോക്കാം ചാനൽ ആദ്യമായിട്ടാണ് കാണുന്നതെങ്കിൽ ചാനലിൽ ഒന്ന് സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക ഫേസ്ബുക്ക് പേജ് വഴി വീഡിയോ കാണുവർ ഫേസ്ബുക്ക് പേജും ഫോളോ ചെയ്യാനായിട്ട് ശ്രമിക്കുക വിശദമായിട്ടുള്ള അറിയിപ്പ് നമുക്ക് നോക്കാം 30,000ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.