പണം നഷ്ടമാക്കിയേക്കും!ജനുവരി 31, PM കിസാൻ സമ്മാൻ നിധി 10,000 ഒരുമിച്ച് 3 കാര്യങ്ങൾ

രാജ്യത്തെ ഏറ്റവും വലിയ ഒരു പദ്ധതിയാണ് കിസാൻ സമ്മാന എന്ന് പറയുന്നത് പദ്ധതി പദ്ധതിയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ അപ്ഡേഷൻ വരികയാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് അറിയാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായിട്ടും കാണാനായി ശ്രദ്ധിക്കുക നിങ്ങൾ ഇനി വീഡിയോ കാണുന്നത് ഫേസ്ബുക്കിലും ആണെങ്കിൽ ഫോളോ ചെയ്യാനും ഷെയർ ചെയ്യാനും മറക്കില്ലല്ലോ അതുപോലെതന്നെ.

   

ഈ വീഡിയോ കാണുന്നത് യൂട്യൂബിൽ ആണെങ്കിൽ വീഡിയോ ലൈക് അടിക്കാനും ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യാനും മറക്കരുത് നമ്മുടെ ബാങ്ക് അക്കൗണ്ടിലേക്ക് പതിനായിരം രൂപ വരെ അനുകൂലങ്ങൾ പതിനാറാമത്തെ ഗഡു വിതരണം ചെയ്യുമ്പോൾ എത്തിച്ചേരുന്നതാണ് അനുകൂലം നാളുകൾ ആയിട്ട് ലഭിക്കാതിരുന്ന വ്യക്തികൾക്ക് ആയിരിക്കും ഒരുമിച്ച് അവർക്ക് നൽകേണ്ടിയിരുന്ന ആനുകൂല്യങ്ങൾ എത്തിച്ചേരുക പന്ത്രണ്ടാമത്തെ ഇൻസ്റ്റാൾമെന്റ് മുതലാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

https://youtu.be/YiXdOgTxjFI