ഇനി 12000 ബാങ്കിൽ റേഷൻകാർഡ് – സ്ഥലം ഉള്ളവർക്ക് കൈവിടാതെ കേന്ദ്രം!

സർക്കാറിന്റെ ആനുകൂല്യങ്ങൾ നമ്മുടെ സംസ്ഥാനങ്ങളിലേക്ക് കൂടുതൽ ആളുകളിലേക്ക് നൽകാനായി പോവുകയാണ് അത് മാത്രമല്ല നിലവിലുള്ള ആളുകൾക്ക് ഇരട്ടിയോളം സഹായമാണ് കേന്ദ്രസർക്കാർ നൽകാനായി തീരുമാനിച്ചിട്ടുള്ളത് നിർണായകമായ പ്രഖ്യാപനങ്ങൾ ഫെബ്രുവരി മാസം ഒന്നാം തീയതി കൂടി തന്നെ നമ്മുടെ രാജ്യത്ത് ഉണ്ടാവുന്നതാണ് ഇതിനു മുന്നോടിയായിട്ട്.

   

തന്നെ നമുക്ക് എല്ലാവർക്കും ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട കുറച്ചു അറിയിപ്പുകൾ ഉണ്ട് കൃഷി ഭൂമിയും അല്ല എങ്കിൽ സ്വന്തമായിട്ട് ചെറുകിട നാമം മാത്രം കർഷകരെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം നമ്മുടെ കൈകളിലുള്ള കൃഷിഭൂമി അല്ലെങ്കിൽ വസ്തുവെച്ച് നമ്മൾ ബാങ്ക് അക്കൗണ്ടിലേക്ക്.

കേന്ദ്രസർക്കാറിന്റെ ധനസഹായം സ്വീകരിക്കാൻ സാധിക്കും ഈ വീഡിയോ എല്ലാവരിലേക്ക് എത്തുന്നതിനായി ഫേസ് ബുക്ക് വഴിയെങ്കിൽ എല്ലാവരും ഷെയർ ചെയ്യാനും ഇനി യൂട്യൂബ് വഴിയാണ് എങ്കിൽ നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ ഈ ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യാനും മറക്കരുത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

https://youtu.be/mGwobZrj0Xo