ഇനി രാജയോഗം ഭാഗ്യയ്ക്കും ഭര്‍ത്താവിനും.. അച്ഛന്റെ സമ്മാനവും എത്തി..!!

കൊച്ചിയിലെ വിവാഹ റിസപ്ഷൻ കഴിഞ്ഞ ഇന്നും മാവേലിക്കരയിലേക്ക് എത്തിയ ഭാഗ്യ വലത് കാലിൽ വെച്ച് ഭർത്താവിന്റെ വീട്ടിലേക്ക് കയറി ഈ സമയത്തിനു വേണ്ടിയാണ് സുരക്ഷി ഗോപിയും കുടുംബവും എല്ലാ കാലവും തന്നെ കാത്തിരുന്നിട്ടുള്ളത് ഭർത്താവിന്റെ വീട്ടിലേക്ക് ഭാഗ്യം വലതുകാലിൽ വച്ച് കയറുന്ന ഭാഗ്യം മുഹൂർത്തം സുരേഷ് ഗോപി എത്രയോ തവണ മനസ്സിൽ കണ്ടു കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ടാകും കഴിഞ്ഞദിവസം ജനുവരി 17ന് പ്രധാനമന്ത്രിയുടെയും.

   

സൂപ്പർതാരങ്ങളുടെയും മുമ്പിൽ വെച്ചിട്ടായിരുന്നു അവരുടെയും ഇരുവരുടെയും വിവാഹം നടന്നിട്ടുള്ളത് ആർഭാട പൂർവ്വം നടന്നത് നടന്നിട്ടുള്ള വിഭാഗത്തിന് പിന്നാലെ തന്നെ കഴിഞ്ഞ ദിവസം കൊച്ചിയിൽ വിവാഹ റിസപ്ഷനും എല്ലാം നടന്നിട്ടുണ്ടായിരുന്നു കൊച്ചിയാണ് സിനിമ മേഖലയുടെ തട്ടകം അതുകൊണ്ടുതന്നെയാണ്.

എല്ലാവർക്കും കൊച്ചിയിൽ റിസപ്ഷൻ വരുന്നതിനാണ് സൗകര്യം എന്നാൽ പല താരങ്ങൾ റിസപ്ഷനിൽ എത്തിയിട്ടില്ല എന്നുള്ളത് ഏറ്റവും നിർഭാഗ്യകരുമായിട്ടുള്ള ഒരു കാര്യം തന്നെയായിരുന്നു പ്രത്യേകിച്ചും ഉർവശാ കാവ്യാ തുടങ്ങിയ നിരവധി താരങ്ങൾ സുരക്ഷിയോടൊപ്പം തന്നെ നിരവധി റോളുകളിൽ അഭിനയിച്ചിരുന്ന പല താരങ്ങളും ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.