പോലീസ് പോലും വാ പൊളിച്ചു പോയി, ഭാര്യ ഭർത്താവിനോട് എന്നും വസ്ത്രം ഊരി ചെയ്തിരുന്ന കാര്യം കേട്ട്

നമുക്ക് എല്ലാം മനുഷ്യർക്കും ഒരു കാര്യത്തിനോട് പ്രധാനപ്പെട്ട weakness ഉണ്ടാകും ചില ആളുകൾക്ക് ഭക്ഷണത്തിലൂടെ ആയിരിക്കാം ചില ആളുകൾക്ക് പഠിക്കുന്നതിനോട് ആയിരിക്കാം അങ്ങനെ അല്ലെങ്കിൽ ചിലപ്പോൾ ഗെയിം കളിക്കാനായി അങ്ങനെ എന്തെങ്കിലും ഒരു കാര്യത്തിനോട് എന്തെങ്കിലും ഒരു weakness ഉണ്ടായിരിക്കും എന്നാൽ സെക്സ് ഒരു വീക്ക്നെസ്സ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു സ്ത്രീക്ക് സംഭവിച്ചിട്ടുള്ള ഒരു കഥയാണ്.

   

ഇന്ന് ഞാൻ ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പറയാനായി പോകുന്നത് ഇത് വെറും ഒരു കഥയല്ല യഥാർത്ഥത്തിൽ നടന്നിട്ടുള്ള ഒരു സംഭവമാണ് ഇത്തരത്തിൽ സെക്സിനോട് വല്ലാത്ത രീതിയിൽ ആവും അത് ഒരു വീക്നെസ് ആയിക്കൊണ്ടും നടന്ന പുഷ്പലത സ്ത്രീയ്ക്ക് തന്നെ ജീവിതം തന്നെ നഷ്ടപ്പെട്ട ഒരു ക്രൈം സ്റ്റോറിയാണ് ഇത് എന്ന് ഞാൻ ഇവിടെ പറയാനായി പോകുന്നത് നമുക്ക് സംഭവത്തിലേക്ക് കടക്കാം പുഷ്പലതയുടെ അച്ഛന്റെ പേര് എന്നാണ് അമ്മ.

മീനാക്ഷി ഇത്തരത്തിൽ അച്ഛൻ ഒരുപാട് വർഷങ്ങൾക്കു മുൻപേ തന്നെ മരണപ്പെട്ടു പോയി അമ്മയാണ് വീട്ടിൽ ജോലിക്ക് എല്ലാം പോയി മകളെ നല്ലതുപോലെ നോക്കുന്നത് എന്നാൽ സംബന്തി ബുദ്ധിമുട്ട് തന്നെ എട്ടാം ക്ലാസ് വരെ ഇവൾക്ക് പഠിക്കാനായി സാധിച്ചിട്ടുള്ളൂ പിന്നീട് എട്ടാം ക്ലാസ് കഴിഞ്ഞ് ഉടനെ തന്നെ ഇവൾ ജോലിക്ക് പോകാനായി തുടങ്ങി അങ്ങനെ ഇവര് പതിനാറാമത്തെ വയസ്സിൽ തന്നെ വിവാഹം ചെയ്തു അയയ്ക്കുകയാണ് ശരത്ത് എന്ന പേരുള്ള യുവാവുമായി അവനു വയസ്സ് 20 ആയിരുന്നു എങ്ങനെ കല്യാണം കഴിയുമ്പോൾ അവളുടെ വയസ്സ് 16 ആചാരത്തിന്റെത്.

വെറും 20 വയസ്സ് മാത്രം ഈ ലതയാണ് എങ്കിൽ അമ്മയെ നല്ല പേടിയുണ്ടായിരുന്നു കൊണ്ട് തന്നെ വേറെ പ്രേമത്തിന് ഒന്നും തന്നെ നിന്നിട്ടുണ്ടായിരുന്നില്ല എന്നാൽ ഈ വിവാഹം കഴിഞ്ഞ ശേഷമാണ് ഇവരുടെ യഥാർത്ഥ കഥ ആരംഭിക്കുന്നത് അങ്ങനെ കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് frist night കഴിഞ്ഞ സമയത്ത് തന്നെ ഇവർക്ക് എപ്പോഴും ഇവർക്ക് ഭയങ്കര ഒരു ഇഷ്ടം സെക്സ് ചെയ്യാനുള്ള ഒരു ആഗ്രഹം മാത്രം കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് പിറ്റേദിവസം മുതൽ തന്നെ ഇവർക്ക് എവിടേക്കും പറഞ്ഞയക്കുന്ന ടൈം ഇവന്റെ കൂടെ തന്നെ ഇവനെ തൊട്ടും തലോടിയും മാത്രം നടക്കുന്നു ചെരട്ടയെങ്കിൽ ആദ്യമെല്ലാം ഇതിനെ വഴങ്ങി കൊടുത്തു എങ്കിലും പിന്നീട് അവനും ചെറിയ ഒരു മടുപ്പ് തോന്നി കാരണം ഏത് നിമിഷം ഇത്തരത്തിൽ ബന്ധപ്പെട്ട ക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നത് അവനിലും ഒരു മടുത്തു ഉണ്ടാക്കി പക്ഷേ അവൾക്ക് യാതൊരു മടുപ്പും ഉണ്ടായിരുന്നില്ല വിവാഹം കഴിഞ്ഞതോടുകൂടി അവരുടെ ജീവിതംമൊത്തം ഒരു സെക്സ് മാത്രമായി മാറുന്ന ഒരു അവസ്ഥയായി മാറി ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.