വീട്ടിലേക്ക് കോളേജിലെ സ്ട്രൈക്ക് കാരണം നേരത്തെ വന്ന മകൾ ‘അമ്മ അമ്മയും അച്ഛന്റെ അനിയനും തമ്മിൽ ചെയുന്ന കാര്യം കണ്ടു ഞെട്ടി പ്പോയി..

നിങ്ങൾ ഒരു തന്തയാണോ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്നും എനിക്ക് മേടിച്ച് തരാൻ കഴിയുന്നില്ല എന്ന് അറിയാമെങ്കിൽ പിന്നെ എന്തിനാണ് എന്നെ ഉണ്ടാക്കിയത് മറ്റുള്ള ആളുകളുടെ മുമ്പിൽ നാണം കെട്ട് ജീവിക്കുന്നത് കാണാനോ ഇഡലിയും സാമ്പാറും കഴിച്ചു കൊണ്ടിരുന്ന ജെയിംസിന്റെ കൈകളിൽ നിശ്ചലമായി അദ്ദേഹം പ്ലേറ്റിലേക്ക് തന്നെ നോക്കിയിരുന്നു പപ്പയോടാണ് ഇങ്ങനെ പറയുന്നത് നീ മിണ്ടാതിരിക്കണം എന്ന ഒരു വാക്ക് ഭാര്യ ജെസ്സി എങ്കിലും പറയുമെന്ന് കരുതിക്കാണും അതുകൊണ്ട് അതും അറിയാതെ എങ്കിലും ഒരു നിമിഷം നോട്ടം അടുക്കള വാതിലേക്ക്. പോയിട്ടുള്ളത് എന്നാൽ അവൾ.

   

അത് കേൾക്കാത്തത് പോലെ തന്നെ അവിടെ നിൽക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു ഈ വർഷം കൂടിയല്ലേ കോളേജ് ഉള്ളൂ വീടിന്റെ വാതിൽക്കൽ നിന്നിട്ട് തന്നെ ബസ്സ് കിട്ടും ജോലി ആയാൽ നിനക്ക് തന്നെ ഒരെണ്ണം വാങ്ങി കൂടെ പിന്നെ എന്തിനാണ് നിങ്ങൾ അപ്പൻ എന്നും പറഞ്ഞു നടക്കുന്ന എന്റെ ഫ്രണ്ട്സിനെ എല്ലാ ആളുകൾക്കും ബൈക്ക് ഉണ്ട് എനിക്കും ആരോടും യാചിക്കാൻ വയ്യ അല്ലെങ്കിൽ തന്നെ എന്തെങ്കിലും ഞാൻ പറഞ്ഞാൽ ആണ് നിങ്ങളുടെ തലയിൽ ഒന്നുമില്ലാത്തതുള്ളൂ അവൾക്കോ എല്ലാം ലാപ് വാങ്ങി കൊടുത്തില്ലേ അത് സഹകരണ ബാങ്കിൽ നിന്നും അവൾ ലോണെടുത്ത് ആണ് എന്തിന്.

നാളെ വല്ല വീട്ടിലേക്കും കെട്ടിച്ചു വിടാനുള്ള ഇവൾക്ക് ഒക്കെ എൻജിനീയറിങ് പഠിപ്പിക്കേണ്ട കാര്യമുണ്ടോ ജെയിംസ് അവനെ ഒന്ന് ഇരുത്തി നോക്കി അവൾ വിദ്യാഭ്യാസ ലോണിലാണ് പഠിക്കുന്നത് ബാക്കി ചെലവുകൾ എല്ലാം ഞാൻ എടുക്കുന്നുള്ളൂ അത് പഠിച്ചു ജോലി വാങ്ങി അവൾ തന്നെ അത് അടച്ചോളും എന്ന് എനിക്ക് ഉറപ്പുണ്ട് പിന്നെ കെട്ടിച്ച് വിടണം എന്നൊന്നുമില്ലല്ലോ കിട്ടുന്നവന് വേണമെങ്കിൽ ഇവിടെ വന്നു നിൽക്കാം അതെന്തായാലും എന്റെ.

അമ്മയെപ്പോലെ ഭർത്താവിന് മുമ്പിൽ പോയി കൈ നീട്ടി നിൽക്കേണ്ട സാഹചര്യം ഉണ്ടാകരുത് ഞാൻ അത്ര ഒക്കെ ചിന്തിച്ചു ഉള്ളൂ എല്ലാറ്റിനും കാണും ഓരോ മുടന്തൻ ന്യായങ്ങൾ പറയണ കേട്ടാൽ തോന്നും നാളെ അവളുടെ കല്യാണം നടത്താനായി റെഡിയായി നിൽക്കുകയാണ് എന്ന് തവള കെട്ടിച്ചു വിടാനായി വല്ല തേങ്ങയും ഉണ്ടോ നിങ്ങളുടെ കയ്യിൽ ജെയിംസ് വളരെ നിശബ്ദനായി അവൻ ദേഷത്തോടുകൂടി തന്നെ ബാഗ് എടുത്തു പുത്തേക്കിറങ്ങി അടുക്കളയിൽ പാത്രം കഴുകുന്ന ജെസ്സിയുടെ അരികിലേക്ക് കുപ്പായം മാറി ഷർട്ടിന്റെ കൈകൾ മടക്കിക്കൊണ്ട് ജെയിംസ് ഈ കഴിഞ്ഞമാസം സാരി വാങ്ങണം എന്ന് പറഞ്ഞില്ലേ ഇപ്പോഴാണ് കാശ് തരാമായി തോന്നി ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.