വെളുത്ത കുട്ടിയോടൊപ്പം ഡാൻസ് കളിക്കാൻ എത്തിയാ കറുത്ത ബാലനോട് ടീച്ചർ പെരുമാറിയത് കണ്ടോ

ഞാൻ മാത്രം എന്താണ് കറുത്ത പോയത് എന്ന് ഞാനും അമ്മയോട് ചോദിക്കുമ്പോൾ കറുപ്പിനാണ് എന്ന് ഏഴ് അഴകിന് എന്നും പറഞ്ഞ് അമ്മ എന്റെ കവിളിൽ തലോടുമായിരുന്നു വെളുത്തനിറമുള്ള ചേട്ടനും ചേച്ചിയും കളിയാക്കുന്നതിനേക്കാൾ എന്നെ കൂടുതൽ വിഷമിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട് കൂടെയുള്ള കുട്ടികളുടെ എടാ കാക്ക കറുമ്പ എന്നുള്ള വിളി കേൾക്കുമ്പോൾ ആയിരുന്നു മുന്നിൽവെച്ച് ക്ലാസിലെ കുട്ടികൾക്ക് കൈ കൊടുത്തുകൊണ്ട് മട്ടൻ കൊടുത്തു കുളിക്കാൻ ഇറങ്ങിയപ്പോൾ ആ നാട്ടിലെ മൂന്നിയ തറവാട്ടിൽ സുന്ദരി പെണ്ണിന്റെ കയ്യിൽ കോർത്തു പിടിക്കാൻ ചെന്ന.

   

എന്നോട് മാറിനിൽക്കടാ കറുമ്പൻ ചെറുക്കാ എന്ന് ഒരു ആട്ട് ആണ് കിട്ടിയത് എന്നെ മാറ്റിനിർത്തിക്കൊണ്ട് പകരം ഒരു വെളുത്ത ചെറുക്കനെ അവരുടെ കൈവെള്ളയിലേക്ക് ടീച്ചറെ കൈപിടിച്ചു കൊടുക്കുമ്പോൾ അവളോട് ദേഷ്യവും ടീച്ചറോട് പകയും തോന്നിയിട്ടുണ്ടായിരുന്നില്ല പക്ഷേ എന്റെ തേച്ചാലും മച്ചാനും മാറാത്ത എന്നെ കറുപ്പിനോട് അടങ്ങാത്ത വെറുപ്പും ദേഷ്യവും ആയിരുന്നു നല്ല നിറമുള്ള കുട്ടികൾക്ക് ഗർഭാവസ്ഥയിൽ തന്നെ.

എല്ലാം തന്നെ കുങ്കുമപ്പൂവും തേനും എല്ലാമായിരുന്നു അരച്ച് കലക്കി കൊടുത്തിട്ടുള്ള കഥയെല്ലാം കേൾക്കുമ്പോൾ ഏഴുമാസത്തിനു ശേഷവും എന്നെയും മുതിരത്തിലാക്കി പാടത്തും പറമ്പിലും ഒരു വെയിലത്ത് പണിയെടുത്തിട്ടുള്ള അമ്മയുടെ കഥയായിരുന്നു എനിക്ക് പറയാൻ ഉണ്ടായിരുന്നത് ഗൾഫിലെ അമ്മാവൻ നാട്ടിലേക്ക് ലീവിന് വരുമ്പോൾ മാലാഖ പോലെയുള്ള ചേച്ചിയെയും വെളുത്ത തുടുത്തിട്ടുള്ള ചേട്ടനെയും എടുത്ത് കൊഞ്ചിക്കുമ്പോഴും ലാളിക്കുമ്പോഴും എന്നെ ഒന്ന് തൊടാനോ സംസാരിക്കാൻ പോലും വരാതിരുന്നത് കാണുമ്പോൾ എന്റെ കണ്ണുകൾ നിറഞ്ഞു വരുമായിരുന്നു.

സ്കൂളിൽ പഠിക്കുന്ന കാലഘട്ടത്തിൽ എന്റെ സങ്കടം കണ്ട് കൂട്ടുകാരന് ഉപദേശം അനുസരിച്ച് അദ്ദേഹം വെളുക്കാൻ മഞ്ഞൾ വാരി തേച്ചപ്പോൾ എന്റെ കഷ്ടകാലത്തിന് 19 അത് കണ്ടുപിടിച്ചു എന്തിനാണ് വെറുതെ ആ മഞ്ഞളും കൂടെ കറുപ്പിച്ചുകളയുന്നെ എന്നുള്ള ചോദ്യവും പാസാക്കി പിന്നെ അങ്ങാടിയിൽ ചെന്ന് പരസ്യമായി തന്നെ ആട്ടിയപ്പോൾ നാണക്കേട് മൂലം ഒരാഴ്ചയാണ് അതിന്റെ പേരിൽ ഞാൻ വീടിന് വെളിയിൽ ഇറങ്ങാതെ ഇരുന്നത് നാട്ടുകാരും കൂട്ടുകാരും പിന്നെ ഒരുപാട് നാള് മഞ്ഞൾ കറുമ്പൻ എന്ന് വിളി തുടങ്ങിയപ്പോൾ പലപ്പോഴും ഇന്ന് നേരത്തെ മാത്രമാണ് ഞാൻ എന്റെ പേര് പോലും ഓർത്തിട്ടുണ്ടായിരുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.