ഇതിലും നല്ലമാർഗം പെട്ടന്ന് വണ്ണം കുറയാൻ വേറെയില്ല.. 10 ദിവസം കൊണ്ട് 7 കിലോ കുറക്കാം

അമിത വണ്ണം ഇതെല്ലാം ചേർന്നിട്ടുള്ള ഒരു സംഭവം ഉണ്ട് മെട്രോപൊളിക്ക്‌ എന്ന് പേരിൽ അറിയപ്പെടുന്ന ഇന്ന് നമ്മുടെ നാട്ടിൽ വളരെയധികം സുലഭമായി തന്നെ കണ്ടുവരുന്ന ഒരു അസുഖമാണ് ഈ മെട്രോപോളിക്ക്‌ syndromയിൽ ഏറ്റവും വളരെയധികം പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു കാരണം ഈ അമിതമായിട്ടുള്ള ന്യൂട്രീഷൻ തന്നെയാണ് അതായത് നമുക്ക് ആവശ്യത്തിൽ ഉള്ളതിനേക്കാൾ കൂടുതൽ ആഹാരം അകത്ത് ചെന്നിട്ടുണ്ടാകുന്ന അമിതമായിട്ടുള്ള പോഷകം.

   

എന്ന് തന്നെ ഇതിനെ നമുക്ക് പറയാം ഇതിന് നമുക്ക് കുറക്കാൻ ആയിട്ട് എന്താണ് നമുക്ക് ചെയ്യാൻ കഴിയുക അതിൽ തന്നെ അതിനുള്ള ഉത്തരമുണ്ട് ഈ അമിതമായിട്ടുള്ള പോഷകം പകരം കാലറി ഫിസിക്സി ആയിട്ടുള്ള ഡയറ്റിലേക്ക് മാറുക ഒരു മനുഷ്യനെ ആയിരം കാലറി ആണ് ഊർജ്ജം ആവശ്യമായിട്ടുള്ളത് നമ്മളെപ്പോലെ കഠിനമായിട്ടുള്ള ജോലി ഒന്നും ചെയ്യാത്തത് ആളുകളാണ് എങ്കിൽ ആയിരം കലറി കുറച്ച് മതിയാകും ഈ ആയിരം.

ഗാലറി എന്ന് പറയുന്നത് ചിലപ്പോൾ ഒരു ഗ്ലാസ് പാലോ അല്ലെങ്കിൽ ഒരു ഗ്ലാസ് ചായ രണ്ട് ബ്ലഡ് കഴിക്കുമ്പോൾ തന്നെ അത് കൂടുതലായി പോകാനുള്ള സാധ്യതയുണ്ട് അപ്പോൾ ഇതിൽ കൂടുതൽ ആയിട്ട് ഭക്ഷണം കഴിച്ചാൽ ബ്ലഡ് എന്ന് പറയുന്നത് അതിന്റെ കൂടെ എന്തെങ്കിലും ജാമും അല്ലെങ്കിൽ ബട്ടർ എല്ലാം കഴിച്ചിട്ടുണ്ട് എങ്കിൽ ചിലപ്പോൾ അതിനേക്കാൾ കൂടുതൽ ആകാൻ സാധ്യതയുണ്ട് അപ്പോൾ ഇങ്ങനെ കാലറി കൂടുതലുള്ള ഭക്ഷണത്തെ.

ഒഴിവാക്കിയിട്ട് കാലറി ആയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണം കൊണ്ട് നമുക്ക് വയർ ഫില്ലാക്കിക്കൊണ്ട് വിശപ്പ് എല്ലാവർക്കും ഉള്ളതല്ലേ നല്ല ഭക്ഷണം കിട്ടിക്കഴിഞ്ഞാൽ എല്ലാവരും കഴിക്കുകയും ചെയ്യും പുളി രുചിയുള്ള ഭക്ഷണം രുചിക്ക് പുറമേ പോകാതെ തന്നെ നല്ല ഒരു ഹെൽത്തിന് പ്രാധാന്യം കൊടുത്തുകൊണ്ട് നല്ല ആഹാരശീലങ്ങളിലേക്ക് മാറാൻ ആയിട്ട് ശ്രമിക്കുക അതോടൊപ്പം തന്നെ കുറിച്ച് ടെക്ക്നിക്ക് അതിന്റെ കൂടെ തന്നെ പറയട്ടെ ഞാൻ ഈ പറഞ്ഞ പോലെ തന്നെ ഒരുപാട് വണ്ണമുള്ള ആളല്ല എങ്കിലും ഇതിനേക്കാൾ വെള്ളം കൂടിയിട്ടുള്ള ഒരു വ്യക്തിയായിരുന്നുഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/Eb6_O5nXV3k