വെറും 7ദിവസം കൊണ്ട് കുറയും എത്ര വലിയ പൊണ്ണത്തടിയും.. ഇതുമാത്രം കുടിച്ചാൽമതി

ആരോഗ്യത്തിന് ഏറ്റവും ഫലപ്രദമായിട്ടുള്ള ഒരു ഭക്ഷണക്രമം ഏതാണ് ഡയറ്റ് എന്താണ് ഇത് ആളുകളും പലപ്പോഴും ഡോക്ടറോട് ചോദിക്കുന്ന ഒരു സംശയമാണ് ഇന്ന് നമ്മുടെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ കാണുന്ന പലരും ഫോളോ ചെയ്യുന്ന ലൈറ്റുകൾ ഉണ്ട് ഇവയുടെ എല്ലാം തന്നെ പല വിധത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങളും ഇതും നമുക്ക് കണ്ടിന്യൂസ് ആയിട്ട് കഴിക്കാൻ കഴിയില്ല അല്ലെങ്കിൽ ഡയറ്റിന് കുറച്ചു കഴിയുമ്പോൾ തന്നെ ചില ഒന്നുമില്ലാതെ വളരെയധികം റെഗുലർ.

   

ആയിട്ട് എടുക്കുകയും വേണം അതോടൊപ്പം തന്നെ നമുക്ക് പലവിധത്തിലുള്ള രോഗങ്ങളെ എല്ലാം തന്നെ ചെറുക്കുകയും വേണം ഉദാഹരണത്തിനു നമുക്ക് പ്രമേഹരോഗ സാധ്യത ഒഴിവാക്കണം മേഘ രോഗം കുറയണം കൊളസ്ട്രോൾ കുറയണം നമുക്ക് ബിപി വരാതിരിക്കണം അമിതമായിട്ടുള്ള വണ്ണം വരാൻ പാടില്ല കാൻസർ പോലെയുള്ള രോഗങ്ങൾ വരാനായി പാടില്ല ഇതിനുവേണ്ടി ഏത് ഡയറ്റ് എടുക്കണം എന്ന് ചോദിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ നമുക്ക് എല്ലാവർക്കും ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട ഡയറ്റ് ആണ് ഞാനിവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് അതാണ്.

മെഡിറ്റേറിയൻ ഡയറ്റ് ഇത് ഒരു പുതിയ ഡയറ്റ് ഇത് പണ്ടുമുതലേ തന്നെ 1960 മുതലേ തന്നെ ടെറിയം തീരത്ത് ജീവിക്കുന്ന ആളുകൾ ഒരു ഡയറ്റ് ആണ് എനിക്ക് 990കളിലാണ് ഈ ഒരു ഡയറ്റ് ലോകത്തിലെ എമ്പാടും ഇതിന് ഗുണങ്ങളെ കുറിച്ച് പഠിക്കാനും ഇത് ഉപയോഗിച്ച് തുടങ്ങാനുമായിട്ട് ശീലിച്ചിട്ടുള്ളത് ഈ ഒരു ഡയറ്റിന് ഇപ്പോൾ അതിനുശേഷം നടത്തിയിട്ടുള്ള വർഷങ്ങളുടെ പഠനത്തിൽ പലവിധത്തിലുള്ള ഗുണങ്ങളുണ്ട് എന്ന് കണ്ടെത്തിയിട്ടുണ്ട്.

2013 നടത്തിയിട്ടുള്ള പഠനത്തിൽ ഇത് ഹാർട്ട് അറ്റാക്ക് സംബന്ധമായ പ്രശ്നങ്ങൾ ഹൃദയ രോഗസാധ്യതകൾ എല്ലാം തന്നെ കുറയ്ക്കും എന്ന് കണ്ടെത്തിയിട്ടുണ്ട് 2014ലെ മെഡിറ്റേറിയൻ ഡയറ്റിൽ കുറിച്ചുള്ള പഠനത്തിൽ ഇത് പ്രമേഹ രോഗ സാധ്യത പ്രത്യേകിച്ച് ടൈപ്പ് ടു രോഗത്തിന് പ്രമേഹത്തിന് സാധ്യത നല്ലതുപോലെ കുറയ്ക്കുന്നു എന്ന് കണ്ടെത്തിയിട്ടുണ്ട് ഏകദേശം 2008 മുതൽ തന്നെ 17 വരെ നടത്തിയിട്ടുള്ള മറ്റൊരു പഠനത്തിൽ കാൻസര രോഗികളിൽ ഗുണകരമായിട്ടുള്ള ഒരു ചെയ്ഞ്ചസ് ഇത് ഉണ്ടാക്കുന്നുണ്ട് എന്ന് കണ്ടെത്തിയിട്ടുണ്ട് അതായത് മെഡിറ്റേറിയൻ ഡയറ്റ് എടുക്കുന്ന ആളുകളിൽ ക്യാൻസർ രോഗ സാധ്യത കുറയ്ക്കുന്നുവെന്നും ക്യാൻസർ രോഗികൾ ഈ ഒരു ഡേറ്റ് എടുത്തു കഴിഞ്ഞാൽ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/M4qKobkQQFA