ഓട്ടോക്കാരനെ ഒപ്പം പ്രവാസിയായ ഭർത്താവിനെ ചതിചു പോയ ഭാര്യക്ക് സംഭവിച്ചത് കണ്ടോ

ഒരുപാട് സ്വപ്നങ്ങൾ ഒന്നും ഉണ്ടായിരുന്നില്ല ഹമീദിനെ രണ്ട് സഹോദരിമാരെ കെട്ടിച്ച് അയക്കണം അനിയനെ പഠിപ്പിക്കണം രോഗിയായിട്ടുള്ള ബാപ്പയും മുടക്കം ഇല്ലാതെ തന്നെ വരുന്നു വാങ്ങണം ഉമ്മയുടെ സന്തോഷമുള്ള മുഖം എന്നും കാരണം എങ്ങനെയായിരുന്നു അവരുടെ ആഗ്രഹങ്ങൾ എന്നും സൈക്കിൾ ഉരുട്ടി കൊണ്ട് റബ്ബർ ടാപ്പിങ്ങിന് ഇറങ്ങിയിട്ടുണ്ടായിരുന്ന ആ യുവാവ് ജീവിതത്തിന്റെ രണ്ടറ്റങ്ങൾ കൂട്ടിമുട്ടിക്കാൻ ആയി പാടുപെടുന്നുണ്ടായിരുന്നു.

   

ഇങ്ങനെ ഇരിക്കുമ്പോഴാണ് അകല ബന്ധുക്കളിൽ ഒരു വിസ ലഭിച്ചിട്ടുള്ളത് ടിക്കറ്റിന്റെ പൈസ മതി തൽക്കാലം ബാക്കിയുള്ളതെല്ലാം ജോലി ചെയ്തു കൊടുത്ത വീട്ടിൽ മതി അങ്ങനെ അവൻ പച്ചപിടിച്ച സ്വപ്നങ്ങളുമായി കേട്ടു പരിചയ മാത്രമുള്ള സൗദിയുടെ മണൽ അരഗ്ഗളിലേക്ക് പറന്നു അകന്നു അവരെ യാത്രയാക്കുമ്പോൾ ആ വീട്ടുകാരുടെ കണ്ണുകളിൽ ഒരു പിടി പ്രതീക്ഷകളെല്ലാം ബാക്കിയുണ്ടായിരുന്നു റബർ ടാപ്പിങ്ങിനുള്ള വൈദ്യുതിക്കും മറ്റ് ഏത് തൊഴിൽ എടുക്കാനുള്ള സാധ്യതയും ആയിരുന്നു ഒരു അറബിയുടെ വീട്ടു ജോലിക്കാരനായി അവൻ സമാധാനപ്രിയനും സ്നേഹത്തിന്റെ നനവും.

മനസ്സുള്ള അറബി ഹമീദിന്റെ കഠിനാധ്വാന ഇഷ്ടപ്പെട്ടു ശേമാശീലനും കഠിനാദ്ധ്വാനിയും ആയിട്ടുള്ള അവനെ സാമ്പത്തികപരമായി തന്നെ നന്നായി പരിഗണിക്കാനായി അറബിക് ശ്രദ്ധിച്ചു ക്രമേണ അവന്റെ സ്വപ്നങ്ങൾക്ക് ചിറകും മുളച്ചു അനിയനും നല്ല ഫീസ് കൂടി തന്നെ mba യെ ചേർത്തു പ്ലസ് ടു കഴിഞ്ഞപ്പോൾ തന്നെ രണ്ടു സഹോദരിമാരെയും നല്ല തറവാട്ടിലേക്ക് കെട്ടിച്ച് അയച്ചു ചെറിയ സഹോദരിയുടെ വിവാഹത്തിന് കൂടെ തന്നെ.

ഹമീദിനെയും നിക്കാഹ് കഴിഞ്ഞു സഹോദരിമാർക്ക് സ്ത്രീധനം വേണ്ടുന്ന നൽകിയിട്ടുള്ള ഹമീദ് അവർ പാവപ്പെട്ട ഒരു പെൺകുട്ടി ആയിട്ടുള്ള ഒരു തൊരി പൊന്നു പോലും ആവശ്യപ്പെടാതെ ജീവിതസഖിയാക്കി ആ നാട്ടുകാർക്ക് മാതൃക കാണിച്ചു മൂന്നുമാസത്തിനുശേഷം അവൻ അവളെ വീട്ടിലേക്ക് ആക്കി ഗൾഫിലേക്ക് പോയി പഴയ ജോലിയിൽ നിന്നും മാറാനായി ശ്രമിച്ചു അറബിയുടെ ബിസിനസ് സ്ഥാപനങ്ങളിലേക്ക് ജോലി കയറ്റം കിട്ടി പണവും നാട്ടിൽ സ്വന്തമായിട്ട് സ്ഥലം വാങ്ങി സ്വന്തം കുടുംബത്തെയും അവരുടെ കുടുംബത്തെയും സംരക്ഷിക്കാൻ കൂടി അവനു കഴിഞ്ഞു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.