മാനേജറായ തടിച്ച സ്ത്രീ ബാങ്കിൽ ലോൺ ചോദിച്ചു വന്ന സാധുവായ മനുഷ്യനോട് ചെയ്തത് കണ്ടോ

എന്താണ് കാര്യം തന്റെ ക്യാബിനിലേക്ക് കയറി വന്ന തടിച്ച മനുഷ്യനെ നോക്കി വിദ്യാഭ്യാസ ലോൺ അടയ്ക്കാൻ വന്നതാണ് അത് എവിടെ ക്യാഷ്യൽ അടച്ചാൽ പോരെ നിങ്ങൾക്ക് അറിയാവുന്നതല്ലേ ആദ്യമായിട്ട് ഒന്നുമല്ലല്ലോ അയാൾ പറഞ്ഞു തീരും മുമ്പേ അവരുടെ പുരുഷമായിട്ടുള്ള സ്വരം ഉയർന്നു അതെല്ലാം സാറേ ആറുമാസം കൊണ്ട് അടവ് തീരും എന്താണ് പറ്റിയത് എന്നിട്ട് അടവ് മുടങ്ങിയോ എടുക്കുമ്പോൾ അറിയുന്നുണ്ടായിരുന്നില്ല.

   

ലോൺ എടുത്താൽ തിരിച്ചടയ്ക്കണം എന്നുള്ളത് ആർക്കുവേണ്ടി എടുത്തതാണ് മോൾക്ക് വേണ്ടിയാണോ ആറുമാസം കൂടി കഴിഞ്ഞാൽ അവളുടെ കോഴ്സ് കഴിയുമായിരുന്നു എന്നിട്ട് എന്താണ് ഇപ്പോൾ കുഴപ്പം പെണ്ണ് ആരുടെയെങ്കിലും കൂടെ ഒളിച്ചോടിയോ ഇപ്പോഴത്തെ കാലം അങ്ങനെയാണ് കാരണവന്മാരെ കഷ്ടപ്പെട്ട് പഠിപ്പിക്കും പിള്ളേര് ഇഷ്ടമുള്ളവരുടെ കൂടെ ഓടിപ്പോകും എന്നിട്ട് ലോൺ അടക്കാതെ വരുമ്പോൾ ഞങ്ങൾ തൂക്കണം വളർത്തുദോഷം നിങ്ങൾക്ക് ഇതൊന്നും അറിയേണ്ട ലോൺ എടുത്തിട്ടുണ്ട് എങ്കിൽ അത് അടയ്ക്കണം അല്ലെങ്കിൽ ജാമിൻ നൽകിയിട്ടുള്ള വസ്തു.

ജപ്തി ചെയ്യുന്നതാണ് അതും പറഞ്ഞ് അവൻ ഫയലിലേക്ക് മുഖം തിരിച്ചു അയ്യോ അതല്ല സാറേ ഇതുവരെ കുടിശിക്ക വരുത്തിയിട്ടില്ല ബാക്കി മുടങ്ങാതെ തന്നെ അടച്ചോളാം ചേട്ടൻ എന്തിനാണ് ഇങ്ങോട്ട് വന്നത് മാനേജർ ഭായി മടക്കിവെച്ച് സൂക്ഷ്മത കൂടി തന്നെ അയാളെ നോക്കി എനിക്ക് കുറച്ച് പൈസ കൂടി വേണമായിരുന്നു അയാൾ പെരിങ്ങോട് കൂടി തന്നെ പറഞ്ഞു എന്തിന് മോളെ ഹയർ സ്റ്റഡീസിനെ എന്തെങ്കിലും ഇടാനാണോ അതല്ല അയാൾ മറുപടി പറയാനായി വിഷമിപ്പിച്ചു എന്താണ് ചേട്ടൻ കാര്യം പറ മാനേജർ അടിച്ചിട്ടുള്ള കണ്ണട ഊരിക്കൊണ്ട് മേശ പുറത്ത് വെച്ച് ചിരിച്ചപ്പോൾ അയാൾക്ക്.

ഒരു ആശ്വാസമായി എന്ന് തോന്നി അത് പിന്നെ സാറെ പേടിക്കൊന്നും വേണ്ട കാര്യം പറഞ്ഞോ എന്നെക്കൊണ്ട് പറ്റുന്നതാണ് എങ്കിൽ ഞാൻ ഹെല്പ് ചെയ്യും അത് പിന്നെ സാറേ അപ്പുറത്ത് കണക്ക് എഴുതുന്ന അമേരിക്ക എന്നെ അറിയാവുന്നതാണ് നാട്ടുകാരിയാണ് മേരിയോട് പറഞ്ഞപ്പോൾ ആണ് സാറിനോട് ഇവിടെ സംസാരിക്കാനായി പറഞ്ഞത് എനിക്ക് ഈ ലോൺ പുതുക്കി തരാമോ വിദ്യാഭ്യാസ ലോൺ എന്തിനാണ് പുതുക്കുന്നത് അത് പുതുക്കുകയാണെങ്കിൽ വേറെ കോഴ്സിന് രണ്ടുപേരും നീ മുക്കാൽ ഭാഗത്തോളം തിരിച്ചടച്ചു കഴിഞ്ഞു കോഴ്സ് കഴിഞ്ഞ് ആറുമാസം കഴിഞ്ഞ് ജോലിക്ക് കയറി തിരിച്ചടച്ചു തുടങ്ങിയാൽ മതിയല്ലോ അങ്ങനെ അടച്ചാൽ മതി എന്നായിരുന്നു ഇവിടുന്ന് പറഞ്ഞിട്ടുള്ളത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.