ഇത് കുടിച്ചാൽ മതി, എളുപ്പം വണ്ണവും കുടവയറും മാറ്റാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ടോ!

ഒന്നോ രണ്ടോ കിലോ കുറയ്ക്കാനായിട്ട് വളരെ എഫക്റ്റീവ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു ഡയറ്റ് എന്താണ് അതിനുള്ള വിധത്തിലുള്ള ഉപയോഗിക്കാവുന്ന ടൈപ്പ് എന്തെങ്കിലും മരുന്നുകൾ ഉണ്ടോ സൈഡ് എഫക്റ്റുകൾ ഒന്നുമില്ലാത്ത തന്നെ നമുക്ക് വീട്ടിൽ തന്നെ ഉപയോഗിക്കാൻ ആയിട്ട് ഹെൽപ്പ് ചെയ്യുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് നമുക്ക് ഒന്ന് ഡിസ്കസ് ചെയ്യാം ഈ വണ്ണം കുറയ്ക്കുക എന്ന് പറയുന്നത് പലർക്കും ഒരു ബാല കയറാ മാല ആകുന്നത് തന്നെ അറിയാതെ അവർക്ക്.

   

ആവശ്യമായിട്ടുള്ള കൂടുതൽ ഗാലറി കൂടുതലായി ഭക്ഷണത്തിൽ ഉൾപ്പെട്ട പോകുന്നു എന്നുള്ളതുകൊണ്ട് തന്നെയാണ് ഇതൊരു സിമ്പിൾ ആയിട്ടുള്ള ഒരു ലോജിക്കാണ് ഊർജ്ജം നമുക്ക് ആവശ്യമായിട്ടുണ്ടോ അതിനേക്കാൾ കൂടുതൽ ഊർജ്ജം അങ്ങോട്ട് പോയിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ തീർച്ചയായിട്ടും അത് കുഴപ്പ് ആയിട്ട് തന്നെ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ അത് കൂടുതൽ തന്നെ ചെയ്യും പകരം നമുക്ക് നമ്മുടെ മസിലുകളെ കൂടുതൽ കൂട്ടുന്ന രീതിയിൽ ഉള്ള എക്സർസൈസുകൾ ചെയ്യാം അത്തരത്തിൽ പ്രോട്ടീൻസ് കൂടുതലായി തന്നെ നമുക്ക് സപ്ലിമെന്റ് ചെയ്യാം അപ്പോൾ പ്രോട്ടീൻ അല്ലെങ്കിൽ..

മസിൽ മാസ് വർധിക്കുന്നതുകൊണ്ട് ശരീരഭാരം കുറഞ്ഞില്ല എന്ന് കരുതി നമ്മൾ പേടിക്കേണ്ട കാര്യമില്ല അത് നല്ല രീതിയിലുള്ള ഒരു വെയിറ്റ് തന്നെയാണ് നമുക്ക് അതുകൊണ്ട് നമുക്ക് സാധ്യമാകുന്നത് അതുകൊണ്ടുതന്നെ നല്ലതുപോലെ വണ്ണം വയ്ക്കണമെന്ന് ആഗ്രഹമുള്ളവരും ഒരുപാട് മധുരം.

ബേക്കറി മൈദ തുടങ്ങിയിട്ടുള്ള സാധനങ്ങൾ എല്ലാം ഒഴിവാക്കിയിട്ട് കൂടുതലും പ്രോട്ടീൻ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ കഴിക്കുക ഇവിടെ വെള്ളം മുളപ്പിച്ച പയർ ക്യാഷ് നട്ട് ബദാം ഇറച്ചി മീൻ കറി വച്ചത് ഇതെല്ലാം ധാരാളമായിട്ട് പ്രോട്ടീൻ അടങ്ങിയിട്ടുള്ളത് തന്നെയാണ് പലപ്പോഴും ഈ ഒരു വിശപ്പിനെ ഒന്ന് ഒഴിവാക്കി നിർത്താൻ ആയിട്ട് അതിനൊന്നും ഇല്ലാതാക്കാൻ കഴിയാത്തത് കൊണ്ട് തന്നെയാണ് നമ്മൾ അറിയാതെയുള്ള ഒരു ടേസ്റ്റ് ഉള്ള സാധനം നമ്മൾ മുന്നോട്ടു കഴിക്കുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/xmdzmtqasZc