ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ മതി പൈൽസ് മാറാൻ ഒറ്റ രാത്രി കൊണ്ട് പൈൽസ് മാറും

ഇന്ന് പൊതുവേ കണ്ടുവരുന്ന പുറത്ത് പറയാനായി മടിക്കുന്ന പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു അസുഖമാണ് പൈൽസ് എന്താണ് അതിന്റെ കാരണങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ് അതിന്റെ തരവും അതിന്റെ പ്രതിവിധികളും അതുപോലെതന്നെ അത് വരാതിരിക്കാൻ ആയിട്ട് എന്തെല്ലാം മുൻ കരുതൽ എടുക്കണം പൈൽസ് എന്നുള്ള അസുഖം പ്രധാനമായിട്ടും നാല് തരത്തിലാണ് വരുന്നത് അതും പോസ്റ്റ് കോമൺ ആയിട്ട് എല്ലാം ഡോക്ടർമാരും പറയുന്നതാണ് അതിനുപകരം.

   

ആയിട്ട് എന്താണ് അതിന്റെ കാരണം എന്നുള്ളത് നമുക്ക് യൂനാനി വൈദ്യശാസ്ത്രം അനുസരിച്ച് പൈലിസിലെ ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു കാരണമായിട്ട് വരുന്നത് ശരീരത്തിൽ ചൂട് വർധിക്കുന്നതാണ് ഇതിൽ ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട വില്ലനായിട്ട് വരുന്നത് ലൈഫ് സ്റ്റൈലാണ് ഇതിൽ ആദ്യത്തേത് വെള്ളം കുടിയുടെ വളരെയധികം കുറവായിരിക്കും ചില പേഷ്യൻസ് പറയാറുണ്ട് ഞങ്ങൾ വെള്ളം കുടിക്കാറുണ്ട് എന്ന് പറയും അവരോട് ചോദിക്കുമ്പോൾ.

മനസ്സിലാക്കുക വളരെ കുറവാണ് വെള്ളം കുടിക്കുന്നത് ദിവസത്തിൽ വളരെ കൃത്യമായിട്ടും മൂന്ന് ലിറ്റർ എങ്കിലും 25 കിലോയിൽ ഒരു ലിറ്റർ വെച്ച് കണക്കുകൂട്ടി കഴിഞ്ഞാൽ അത് ഒരു 100 കിലോ ഉള്ള ഒരു വ്യക്തി നിർബന്ധമായിട്ടും 4 ലിറ്റർ വെള്ളം അത് ഓഫീസിൽ വർക്ക് ചെയ്യുന്ന വ്യക്തികളാണ് എങ്കിൽ സ്വന്തമായിട്ട് ഒരു പേഴ്സണൽ മാത്രം ബോട്ട്ൽ കീപ്പ് ചെയ്യേണ്ടതാണ് അതിൽ കുടിക്കുമ്പോൾ നമുക്ക് കറക്റ്റ് ആയിട്ട് തന്നെ നമുക്ക് മനസ്സിലാകും.

വീടുകളിൽ അതുപോലെതന്നെ സ്ത്രീകളിൽ അവരിലാണ് കാണുന്നത് കാരണം സ്ത്രീകൾ വീട്ടിൽ നിൽക്കുബോൾ വെള്ളം തീരെ കുടിക്കാതിരിക്കും അപ്പോൾ ഈ പറയുന്ന പോലെ തന്നെ പേഴ്സണലായിട്ടുള്ള ബോട്ടിൽ വച്ച് കൃത്യമായിത്തന്നെ കാൽക്കുലേറ്റ് ചെയ്യുക എത്രമായിട്ടുള്ള വ്യക്തി വെള്ളം കുടിക്കുന്നുണ്ട് എന്ന് മനസ്സിലാകും രണ്ടാമത്തെ കാരണമായി വരുന്നതാണ് ഫുഡ് വളരെയധികം കുറവായിട്ടുള്ള കാരണങ്ങളുള്ള ഫൈബർ വെള്ളം കുടിക്കുന്നതും കൂടി ദഹനം എല്ലാം പ്രശ്നമാവുകയും അത് മലബന്ധത്തിന് കാരണമാവുകയുംവീണ്ടും മാത്രം പോയി പ്രഷർ കൊടുക്കുകയും ചെയ്യുമ്പോൾ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/V8nctPgRv7I