ചിയ സീഡ് കഴിച്ചാലുള്ള അത്ഭുത ഗുണം, ഷുഗർ ഉണ്ടെങ്കിൽ ഷുഗർ പെട്ടന്ന് കുറച്ചു തരും

നിങ്ങൾ പലപ്പോഴും നമ്മുടെ ഗ്രാൻഡ് പാരൻസ് നമ്മൾ പേരന്റ്സ് എല്ലാം പറയുന്നുണ്ടാവും ഉലുവ കഴിക്കുന്നത് വളരെ നല്ലതാണ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ നല്ല തരത്തിലുള്ള ഗുണങ്ങളെല്ലാം തന്നെ അത് ഉണ്ടാക്കുന്നുണ്ട് പക്ഷേ എന്നെല്ലാം ഗുണങ്ങളാണ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഈ ഉലുവ കഴിക്കുന്നത് കൊണ്ട് ഉള്ളത് എന്ന് പല ആളുകൾക്കും അറിയുന്നുണ്ടാവില്ല അപ്പോൾ ഈ ഉലമയുടെ കഞ്ഞി ഉണ്ടാക്കി കുടിക്കുന്നത് അല്ലെങ്കിൽ ചോറിൽ ആഡ് ചെയ്യുന്നതും.

   

അല്ലെങ്കിൽ ഭക്ഷണത്തിൽ ആഡ് ചെയ്യുന്നവരെല്ലാം ആയിരിക്കും പക്ഷേ ഇതിന്റെ ഗുണങ്ങൾ എന്തെല്ലാം ആണ് എന്നുള്ളത് കറക്റ്റ് ആയിട്ട് അറിയുന്നുണ്ടാവില്ല അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഇന്നത്തെ ഈയൊരു വീഡിയോയിൽ നിങ്ങൾക്ക് വേണ്ടിയിട്ട് അതിന്റെ ബെനിഫിറ്റ് എന്തെല്ലാമാണ് എന്നും ഷെയർ ചെയ്യാൻ ആയിട്ടാണ് ഞാൻ ഇവിടെ വന്നിട്ടുള്ളത് അപ്പോൾ നമുക്ക് അറിയാം ഈ ഒരു ഉലമയിൽ പലതരത്തിലുള്ള ഫൈബർ അതുപോലെ തന്നെ.

ആന്റിഓക്സൈഡ് എല്ലാം തന്നെ പണി തരത്തിലുള്ള ലവണങ്ങൾ എല്ലാം തന്നെയുണ്ട് ഈ ലവണങ്ങളും ആന്റിഓക്സൈഡും എല്ലാം തന്നെയാണ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ആവശ്യമായിട്ടുള്ള ബെനിഫിറ്റ് എല്ലാം തന്നെ ഉണ്ടാക്കുന്നത് ഏറ്റവും പ്രധാനമായിട്ടും ഇത് ആക്ട് ചെയ്യുന്നത് നമ്മുടെ ജിഐടിയിൽ നമ്മുടെ കുടലിൽ അതുപോലെ തന്നെയാണ് എങ്കിലും നമ്മുടെ വയറിലെ ആമാശയത്തിലെ എല്ലാമാണ് എങ്കിലും കൂടുതലായിട്ട്.

തന്നെ ആക്ട് ചെയ്യുന്നത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ gut അല്ലെങ്കിൽ നീ വൻകുടലിലാണ് ഏറ്റവും കൂടുതലായിട്ട് ഒരു പ്രതിരോധ ശേഷി നൽകുന്ന കോശങ്ങളെല്ലാം ഉള്ളത് അപ്പോൾ ഈ ഒരു ഗെറ്റിൽ ആരോഗ്യം നിയന്ത്രിക്കാൻ ആയിട്ട് ഇതു വളരെയധികം സഹായിക്കുന്നതാണ് അപ്പോൾ പല ആളുകൾക്കും ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് നെഞ്ചിരിച്ചിൽ അല്ലെങ്കിൽ മോഷൻ പോകുന്നതിൽ പ്രശ്നമുണ്ടാകുന്നതല്ല എങ്കിൽ ഭയങ്കരമായിട്ടുള്ള ഗ്യാസ്ട്രബിൾ ഉണ്ടാകുന്നത് അതുപോലെതന്നെ ദഹനക്കേട് അല്ലമുണ്ടാകുന്നത് പ്രശ്നങ്ങളെല്ലാം ഉണ്ടാകാറുണ്ട് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/cqlYS4mmCmo