ഷുഗർ കൊളസ്‌ട്രോൾ ഇല്ലാതാക്കാനും, ഹാർട്ട് ബ്ലോക്ക്‌ നെ ചെറുക്കാനും അടുക്കളയിലെ ഈ ചേരുവകൾ മാത്രം മതി

നമ്മുടെ രക്ത ധമനികളെ ക്ലീൻ ആക്കുന്ന ഭക്ഷണങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ് രക്ത കുഴലുകൾ ശരീരത്തിൽ ആകെ മൊത്തം രക്തം കൊണ്ട് ചെന്ന് എത്തിക്കുന്നു എന്നുള്ളത് മാത്രമല്ല നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ഓരോ കോശങ്ങൾക്കും ആവശ്യമായിട്ടുള്ള എനർജി നമ്മുടെ രക്തത്തിലൂടെ എത്തുന്ന ന്യൂട്രിയൻസ് വഴിയും അതിൽ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഓക്സിജൻ വിഘടിക്കുന്നത് വഴിയും ഉണ്ടാകുന്ന എഡിപി അഥവാ എനർജി മോളികൂൾ തന്മാത്രകൾ വഴി വല്ലാമാണ്.

   

നമുക്ക് ലഭിക്കുന്നത് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഈ ഒരു രക്തക്കുഴലുകൾ ഒരിക്കലും ബ്ലോക്ക് ആയി പോകാതിരിക്കാൻ അതിന്റെ ഭിത്തികളിൽ ഒരിക്കലും ടോൾ പ്ലേറ്റുകൾ എല്ലാം വന്ന് അടിഞ്ഞുകൂടാതിരിക്കാൻ ആയിട്ട് അതിൽ ആവശ്യത്തിന് ഓക്സിജൻ എല്ലാം ഉണ്ടാകാൻ അതിൽ ആവശ്യത്തിനുള്ള ബൈ ന്യൂട്രിയൻസും എല്ലാം ഉണ്ടാകാൻ ആയിട്ട് ഇതിൽ ഉണ്ടാകുന്ന വേസ്റ്റ് പ്രോഡക്റ്റ് കറക്റ്റ് ആയിട്ട് ശുദ്ധീകരിച്ച് പുറത്തേക്ക്.

തള്ളാൻ ആയിട്ട് അതിനെ പ്രധാനമായിട്ടും ഉപയോഗിക്കേണ്ട രണ്ട് അവയവങ്ങൾ അത്യാസകോശം കിഡ്നിയും ലിവറും എല്ലാം തന്നെയാണ് അപ്പോൾ ഇങ്ങനെയുള്ള കാര്യങ്ങളെല്ലാം തന്നെ നല്ല രീതിയിൽ തന്നെ കൊണ്ടുപോകാനായി നമ്മൾ ഭക്ഷണത്തിൽ എന്തെല്ലാം കാര്യങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കണം ഭക്ഷണം മാത്രം മതിയോ നമ്മുടെ ജീവിത ശൈലിയിൽ എന്തെല്ലാം കാര്യങ്ങൾ നമ്മൾ നോക്കണം.

എന്നതിന് എല്ലാമാണ് നമ്മൾ ഇവിടെ ഡിസ്കസ് ചെയ്യുന്നത് നമുക്ക് അറിയാവുന്നതുപോലെ ഈ രക്തക്കുഴലുകൾ എല്ലാം എല്ലാം തന്നെ ഓസിലൂടെ വെള്ളം കൊണ്ട് ചെന്ന് എത്തിക്കുന്ന പോലെ തന്നെ ഈ ബ്ലഡ്‌ സർക്കുലേഷൻ എങ്കിൽ പമ്പിങ് മെക്കാനിസം ആണ് നടത്തിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നത് എന്നാൽ ഇതിന്റെ ഉള്ളിൽ ആവശ്യത്തിന് ഓക്സിജനും അല്ലെങ്കിൽ ആവശ്യത്തിനു ന്യൂട്രിസ്ൻസും അല്ലെങ്കിൽ അതിൽ ഉണ്ടായിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്ന മറ്റു വേസ്റ്റ് പ്രോഡക്റ്റും എല്ലാം തന്നെ കറക്റ്റ് ആയിട്ട് തന്നെ പിന്തള്ളാനും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/U_BDeRNihfc