ജോയിന്റ് വേദനയും, ശരീരത്തിലെ മുഴുവൻ നീർക്കെട്ടും ഇതോടെ മാറിക്കിട്ടും

ഇന്ന് നമ്മൾ ഇവിടെ സംസാരിക്കാൻ ആയി പോകുന്നത് മസിൽ ഇൻജുറിയും മസിൽ പൈൻ മുതൽആയ കണ്ടീഷനുകളെ കുറിച്ചിട്ടാണ് പെയിൻ അല്ലെങ്കിൽ പേശി വേദന എന്നുള്ളത് കോമൺ ആയിട്ടുള്ള ഒരു ബുദ്ധിമുട്ടാണ് പല കാരണങ്ങളായിട്ട് ഇതു വരാം പേശികളിൽ ഉണ്ടാകുന്ന വേദന വീക്കം എന്നുള്ളത് വരുന്നത് എന്തെങ്കിലും ഇഞ്ചുറി കാരണം കൊണ്ടാണ് അതുകൂടാതെ തന്നെ ചില തരത്തിലുള്ള ന്യൂട്രീഷൻ എഫിഷ്യൻസി വാത സംബന്ധമായ.

   

രോഗങ്ങളിൽ പ്രായമൂലം ഉണ്ടാകുന്ന തേയ്മാനങ്ങളിൽ ഇങ്ങനെയുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുകളെല്ലാം സംഭവിക്കാം പക്ഷേ ഇങ്ങനെയുള്ള ഒരു സന്ധിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നങ്ങളെല്ലാം മൂലവും ഇതുപോലെയുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടും എല്ലാം സംഭവിക്കാം പലതരത്തിലുള്ള ജോയിന്റുകളെ ഇത് വാദിക്കാൻ പൊതുവേ കണ്ടുവരുന്നത് നമ്മുടെ തോളിൽ അല്ലെങ്കിൽ നമ്മുടെ മുട്ടിൽ അല്ലെങ്കിൽ കോഴകളിൽ ഇങ്ങനെ ഈ സന്ധികളിലാണ് പൊതുവേ കണ്ടുവരുന്നത്.

ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആളുകളെ ബുദ്ധിമുട്ടിക്കുന്നത് കഴുത്തിലും തോളിലും ഉണ്ടാകുന്ന പേശികളുടെ നീര് കെട്ടു അല്ലെങ്കിൽ നീര് ഇറക്കം എന്ന് പറയാറുണ്ട് വേദനകൾ തോൾ ഇളക്കൻ ഉള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ രാത്രി കിടന്നുറങ്ങാൻ പറ്റാതെ വരിക അവനവന്റെ ദൈനംദിന ജീവിതത്തെ ബാധിക്കുന്ന.

പല തരത്തിലുള്ള വേദനകൾ വരിക എന്തെല്ലാമാണ് പൊതുവേ കണ്ടുവരുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ പലപ്പോഴും ഇത് ഒരു ഇഞ്ചുറി കാരണമാണ് ഉണ്ടാകുന്നത് അതായത് കൈ കുത്തി വീഴുക അല്ലെങ്കിൽ മുട്ടുകുത്തി വീഴുക ഇതല്ലെങ്കിൽ സ്ട്രൈയിൻ ആയി ഉണ്ടാവുക വലിച്ചൽ ഉണ്ടാവുക ഇങ്ങനെയുള്ള കാര്യങ്ങൾക്ക് ശേഷം ആയിരിക്കും മസിലിനു പൊതുവേ നീർക്കെട്ട് എല്ലാം ഉണ്ടാകുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/H-1qNUZcv98