വീട്ടിൽ തളർന്നു കിടക്കുന്ന അമ്മച്ചിയും നോക്കാനായി ഉള്ള ഒരു വേലക്കാരിയും അപ്പച്ചനും, മക്കൾ സി സി ടി വി ചെക്ക് ചെയ്തപ്പോൾ കണ്ടത്

മാർക്കറ്റിൽ പച്ചക്കറി മൊത്തം വ്യാപാരമായിരുന്നു മാത്തച്ചന് ഭാര്യ സാറാമ്മയും നാലു മക്കളും ചേർന്നിട്ടുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഇല്ലാതെ ജീവിതം മക്കളെ എല്ലാം തന്നെ ഉയരുന്ന നിലവാരത്തിൽ തന്നെ പഠിപ്പിക്കുകയും നല്ല രീതിയിൽ തന്നെ പിതൃസുകളെല്ലാം നൽകി മൂന്നു പെൺമക്കളെയും കല്യാണം കഴിപ്പിച്ച് വായിക്കുകയും ചെയ്തു മകൻ സിജോയും ഭാര്യയും യുകെയിൽ മകനുമൊത്ത് താമസിക്കുന്നു ഒരുതവണ സുജോ നാട്ടിൽ വന്നപ്പോൾ പാപ്പച്ചൻ പറഞ്ഞു,

   

നമുക്ക് ഈ വീട് ഒന്ന് പുതുക്കിയ പണിയണം നിന്റെ പേര് ഇത് എഴുതിവയ്ക്കാൻ നീ ഇത് ലോണെടുത്ത് വീട് ഒന്ന് ശരിയാക്കി തരണം സിജു അത് സമ്മതം മൂളി അഞ്ച് കിടപ്പുമുറികൾ ഉള്ള 3000 squar ഫീറ്റ് ഉള്ള മോഡേൺ ആയിട്ടുള്ള ഒരു വീട് ആയിട്ട് അത് മാറി അവിടെ സന്തോഷമായി തന്നെ കഴിയുമ്പോഴാണ് സാറാമിക്ക് സ്ട്രോക്ക് അനുഭവപ്പെടുന്നത് ആശുപത്രിയിൽ ആഴ്ചകളോട് തന്നെ വിദഗ്ധമായിട്ടുള്ള ചികിത്സ നടത്തിയെങ്കിലും വലിയ രീതിയിലുള്ള.

ഫലം വന്നു കണ്ടില്ല പ്രതികരണശേഷി എല്ലാം നഷ്ടപ്പെട്ടു കൊണ്ട് കൈകാലുകൾ എല്ലാം തളർന്ന് അവർക്ക് വളരെ നീ കിടപ്പിലായി വീട്ടുജോലി ചെയ്യുവാനും അമ്മയെ നോക്കുവാനും ജോലിക്കാരി ഏർപ്പാടാക്കിയ ശേഷമാണ് മക്കൾ വിദേശത്തേക്ക് മടങ്ങിയിട്ടുള്ള വൃത്തിയും ചിട്ടയും എല്ലാം ഉണ്ട് എന്നുള്ളത് തോന്നിയിട്ടുള്ള ഒരു ആരോഗ്യവതിയും വിവാഹദിരിയുമായിട്ടുള്ള ഒരു ഉഷ എന്ന 35 കാരി അങ്ങനെ ആ വീട്ടിലേക്ക് വന്നു മാസങ്ങൾ.

കടന്നുപോയി ഉഷ അമ്മയെ കരുതലോടെ കൊടുത്ത സൂക്ഷിക്കുന്നുണ്ട് എന്ന് തന്നെ മക്കൾ കരുതി വീഡിയോ കോളിൽ വിളിക്കുമ്പോൾ അമ്മയുടെ അടുത്ത് ഇരുന്ന് പാപ്പച്ചനും പറഞ്ഞു ഞങ്ങൾക്ക് ഇവിടെ സുഖമാണ് പേടിക്കൊന്നും വേണ്ട പ്രാർത്ഥിച്ചാൽ മാത്രം മതി വീട്ടിലേക്ക് എത്തി എട്ടുമാസം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഒരു ദിവസം വളരെ പെട്ടെന്ന് സുജോ നാട്ടിലേക്ക് എത്തി മുന്നറിയിപ്പ് ഒന്നും ഇല്ലാതെയായിരുന്നു ആ ഒരു വരവ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.