സ്കൂളിലേക്ക് മീറ്റിങ്ങിനു പോയ അച്ഛൻ, മകളുടെ ക്ലാസ് ടീച്ചറെ കണ്ടപ്പോൾ ഞെട്ടിപ്പോയി

അച്ഛാ എന്നാണ് പേരൻസ് മീറ്റിംഗ് ഓർമ്മയുണ്ടല്ലോ അല്ലേ രണ്ടാം ക്ലാസുകാരി ഐശ്വര്യ അച്ഛനെ അത് പറഞ്ഞു ഓർമിപ്പിച്ചു ആണോ എത്ര മണിക്കാണ് മോളെ അയാൾ വരെ ആവേശത്തോടുകൂടി തന്നെ ചോദിച്ചു പത്തുമണി തൊട്ടിട്ടാണ് ഇപ്പോൾ തന്നെ 9 മണിയായി ഒന്ന് എഴുന്നേൽക്ക് അച്ഛാ അച്ഛൻ ഇപ്പോൾ റെഡിയാക്കാൻ മോളെ വളരെ ഉത്സവത്തോടുകൂടി തന്നെ ബാത്ത് റൂമിലേക്ക് കയറി ഈ ഉന്മേഷത്തിനുള്ള കാരണം മറ്റൊന്നും തന്നെയല്ല ഇവരുടെ.

   

പ്ലാസ്റ്റിക്കിനെ കഴിഞ്ഞ ഒരു ദിവസമാണ് അയാൾ തികച്ചും യാദൃശ്ചികമായി തന്നെ കാണുന്നത് മഴയുള്ള ഒരു ദിവസമായിരുന്നു പ്രതിവസമയം കഴിഞ്ഞിട്ടും സ്കൂൾ ബസ് വൈകിയപ്പോൾ മോളുടെ നിർബന്ധത്തിനു വഴങ്ങിയിട്ടാണ് അയാൾ കാറുമായിട്ട് സ്കൂളിലേക്ക് അവളെ ബ്ലോക്ക് ചെയ്യാൻ ആയിട്ട് പോയത് കാറിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങിയിട്ടുള്ള മകൾ ക്ലാസിലേക്ക് കയറി പോകുന്നത് വരെ അയാൾ കണ്ണിമ വയ്ക്കാതെ തന്നെ നോക്കിയിരുന്നു അപ്പോഴാണ്.

ക്ലാസ്സ് റൂമിലേക്ക് നടന്നുവരുന്ന ടീച്ചറെ അയാൾ വളരെ ശ്രദ്ധയോടുകൂടി തന്നെ നോക്കിയത് ഇത് അവളിലെ രചന അത് അവൾ തന്നെയാണ് ആ മുഖം ഇനി ഒരിക്കലും കാണരുത് എന്ന് മനസ്സിൽ ഉറപ്പിച്ചു തന്നെയാണ് എന്നിട്ടും തന്റെ മുമ്പിൽ തന്നെ അവൾ വന്ന് പെട്ടിട്ടുണ്ട് അതും തന്റെ മകളുടെ ക്ലാസ് ടീച്ചർ ആയിട്ട് തന്നെ ആയി വിനോദ് അവർ.

കാണാതെ തന്നെ തിരികെ പോകാനായി ഒരുങ്ങുമ്പോഴാണ് പുറകിൽ നിന്നും ആ ഒരു വിളി കേട്ടത് എന്താണ് വിനോദ് ഇത് കണ്ടിട്ടും കാണാത്ത പോലെ പോവുകയാണോ അവൾ തന്നെ അടുത്തേക്ക് നടന്നു വരുന്നത് കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ അയാളുടെ ഹൃദയം ഇടിപ്പിനെയും വേഗത വളരെയധികം കൂടി ടീച്ചർക്ക് ഈയുള്ളവനെ ഓർമ്മയുണ്ടോ ആവോ പരിഹാസ രൂപയുടെ തന്നെ അയാൾ ചോദിച്ചു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.